Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hukumu ya mwanamke aliemsingizia baba mtoto

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by deborahk, Jun 26, 2012.

  1. d

    deborahk New Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi kama ikitokea ukisingiziwa mtoto na mwanamke halafu ukamlea, kumsomesha na kumpa kila kitu kwa kujua huyu ni mwanao, ikaja siku mtoto amekuwa yuko chuo kikuu anajitokeza mtu ambae ni baba ake biological (kwa ushahidi wa DNA) na anamtaka mwanae...je hamna sheria yoyote inayokulinda wewe uliemlea au hamna sheria yoyote inayomhukumu yule mama aliekusingizia...kiufupi nini kitakulinda wewe au hukumu gani itatolewa kwa yule mama aliekusingizia...na je gharama zako zinaweza kurudishwa, zile za shule na chakula na mengineyo?
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Nadhani inawezekana ukapata haki yako, wafungulie kesi ya madai huyo mwanamke na huyo baba wa mtoto.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    Wapo watu kibao wanaolea na kusomesha watoto ambao siyo wao,
    Wewe si ulifanya kwa hiari mkuu.
     
  4. d

    deborahk New Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kwahiari kaka ndio maana ya kusema neno kusingiziwa maana yake hukujuwa ukweli, ni mke umemuoa halaf mkazaa mtoto then imetokea hivyo sasa unafanyaje?
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Sperm donars wapo pia.
     
Loading...