Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya mgomo wa waalimu

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by The Dude, Aug 2, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mahakama kuu kitengo cha kazi ilipanga kutoa rulling juu ya mgomo wa waalimu leo mnamo saa nane mchana. Sasa mwenye updates ama aliyeko mahakamani tunaomba atujuze kinachoendelea.
    Ahsanteni
     
  2. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Oops kumbe kuna thread ya awali,mods naomba muifute hii basi nlikua sjaiona hiyo thread ya mwanzo kuhusu suala hilihili.
     
Loading...