Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya mfungwa msomi

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutakyamilwa, Jun 23, 2011.

  1. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Wadau walio Court of Appeal, , kama kuna mwenye nakala ya hukumu ya mfungwa msomi aliyeshinda juzi aturushie. (yule aliyesoma LLB akiwa gerezani)
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hivi ni kweli kashinda? Kama kweli hongera zake na nina imani atakuwa raia mwema.
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hilo halina shaka ni kweli ameshinda,lakini kinachotafutwa hapa ni nakala ya hukumu!!
     
Loading...