Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Mbunge Lema Imeibua Mahakama za Mitaani!!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, May 1, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli nahisi taaluma ya sheria imeingia ruba kwani kufuatia maamuzi ya Jaji wa Kesi iliyokuwa ikimkabili Mh. Lema sasa hivi watu wamegundua kumbe ni rahisi tu kubashiri nani atashinda kesi au kushindwa, nasema hivi kwa kufuatilia mitandaoni na kusikiliza mijadala mingi kuhusu utabiri wa hukumu za kesi za uchaguzi.......

    Huyu Jaji anafaa kuenguliwa na yeye.................
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hizo kesi za mtaani zinatumia vigezo gani? ni kweli yule judge karipua mbaya, kiasi flani muhimili wa sheria siuamini tena!
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Kimsingi maamuzi ya kesi si mchezo, unaangali vitu vingi sana ndio maana hata majaji wenzake walimshangaa sana huyu Jaji, wewe tizama hukumu za jana, ya S'wanga ilikuwa na pages 68!!! (of course huenda si wing wa pages) but at least you can tell, sasa watu wameona ni mzaha mzaha tu! hizi za mitaani kwa sasa zimekuwa na tashwishi ya kisiasa tu kama ilivyo wengi wanavyoshabikia mpira kwa sababu tu amebet kwa timu fulani........Huenda tunahitaji mjadala wa kikatiba katika hili........
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Mfano kuna kitu kinaitwa Res Gestae katika kufikia maamuzi


    Res Guestae is the things that are immediately connected with happening of an event, an action etc including the circumstances, situation, immediate responses , statements etc which has close relevance to the occurrence of that event or action

    sio hearsay za mitaani


     
  5. Myelife

    Myelife Senior Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapana ni uelewa wa wananchi na watu wa kawaisa umeongezeka
     
  6. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Uliye andika hii thrd, fanya utafiti kidooogo huyo judge wafanyakazi wenzie wanamuonaje! Mimi nilifanya mmmmh!
     
  7. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wafanyakazi wenzie wanamuona kama ana akili nyingi zaidi, yaani kajaaliwa akili za ziada! Nadhani umenielewa!
     
  8. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tatizo hukumu ya Lema ilisomwa kwa muda mfupi mno kiasi kwamba kila 7/10 ya watanzania wameguna juu ya judge huyo.SAUTI YA UMMA NI SAUTI YA MUNGU.
     
  9. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    nimekusoma mkuu
     
  10. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Na hii ya Mahanga nayo ni ksheshe lingine....aaaaaiiiiibbbbuuuuu!!!!!?????
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    kadhalika tashwishi ya kutaka magamba yang'oke, JK alivyopokelwa Tanga ni taswira nyingine...........wasome alama za nyakati
     
Loading...