Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hukumu ya mafisadi ni hapa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Apr 5, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=6]Ingekuwa hivi kwa MAFISADI, WAHUJUMU UCHUMI na WABAKA DEMOKRASIA tungekuwa mbali kimaendeleo[/h][​IMG]
     
Loading...