Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Mafisadi ingekuwa hivi!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndibalema, Jul 22, 2010.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tumeogopa kukoment
    Binadamu kuuawa mie huwa sifagilii kabisa
     
  3. anania

    anania Member

    #3
    Jul 23, 2010
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    NADHANI INAPENDEZA SANA,KWANI SIKU HIZI WATU KUGOMBEA UONGOZI UMEKUWA UGONJWA KAMA SI KUTAKA KUWA MAFISADI NI NINI?kAMA KWELI MTU ANAONA HAKUNA MASILAHI TUSINGE UANA KWA WAGANGA WALA KUROGANA.NAPENDA SIKU MTU KUGOMBEA UONGOZI AWE ANAMLAZIMISHWA KUGOMBEA.INAN IKUMBUSHA MIAKA HIYO KUNA MZEE ALITEULIWA NA WANANCHI AWE MWENYEKITI AKAWA ANAKATAA MPAKA WAZEE WA PALE KIJIJINI WAKAMKALISHA KITI MOTO NA KUMSIHI AKUBALI KUKALIA KITI INGAWA ALIKUBARI LAKINI KWA SHINGO UPANDE.VIPI INGEKUWA HIVYO KWENYE VITI VYA URAIS,UBUNGE NA UDIWANI .NADHANI TUNGEKUWA MBALI ,HATA MABOMBA YA MAJI YANGEKUWEPO KTK KILA NYUMBA NA KUWEPO 24HRS.(EE MUNGU TUNAOMBA MIUJIZA YAKO KWANI TANZANIA INAMALIZWA NA MAFISADI KWANI KILA MTU UNAYE KUTANA NAYE NI FISADI TU)
     
Loading...