Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya lema, Yamvua JK urais kisheria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Siasaniupendo, Apr 8, 2012.

  1. S

    Siasaniupendo Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama tilivyosoma vifungu vilivyotumika kumwadhibu Mh Lema, Je 2010 JK na ccm hawakuyatenda?
    1)Kumkashifu Dr. Slaa masuala ya mapenzi
    2)Siasa za kibaguzi
    3)Rushwa
     
  2. A2 P

    A2 P Senior Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la tanganyika yetu ya wachache ni kwamba, akinya kuku amekunya ila akinya bata atasikia bata kaharisha. Tujiandae kwa mwaka 2015
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Tumeshasoma mchezo wote CHADEMA inakandamizwa na serikali, Mahakama/Police/Bakwata na Usalama wa CCM,sasa tunajipanga kukabiliana nao wao wana Hela sisi tuna Mungu,
    CHADEMA FOR LIFE.
     
  4. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa makosa hayo, ccm hawana hatia, ila kwa CDM ni kosa kubwa sana. mahakama zetu ni za ajabu sana
     
  5. Mwakiluma

    Mwakiluma Senior Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani Jk ni rais wa nchi gani maana kila siku yuko angani...labda tumuite raisi wa angani...raisi ni mhalifu kuliko hata mwizi wa kuku...
     
  6. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    waende mahakamani!!!
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Vile vifungu vya sheria vilivyomvua Lema ni kwa ajili ya upinzani tu!
     
  8. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa katiba ya sasa,matokeo ya urais hayawezi yakapelekwa mahakamani.Kuna mambo mengi mengi tu yangemfikisha mahakani mojawapo ni tume kutojua jk alipata kura ngapi lkn ndo rais
     
  9. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hoja yako ni kweli kama JK angekuwa amegombea ubunge. Katiba ya CCM ( I mean ya nchi ) inaweka wazi kuwa hakuna chombo chochote kitakachokuwa na uwezo kisheria wa kuhoji matokeo ya urais endapo Tume ya uchaguzi ikiisha mtangaza mshindi. Hiki kipengele kiangaliwa kwa makini sana kwenye katiba mpya, Ndicho kinawafanya CCM waendelee kuwa madarakani hata kama hawakuchaguliwa.
     
  10. m

    mmaingu Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :kev::nod::kev:aahhhhhhhhhhhhhhh kumbeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sie wachaga bana alaa!yesu atatuokoa
     
  12. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kweli kiboko ya magamba ni Mungu tuu!! Wamejifanya mungu mtu, lakini mwisho wao ni mbaya.subirini kwanza kikombe cha uovu wao kijae ndipo mtakapoona na kujua kuwa Mungu yupo.
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,337
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa hii: Mahakama/Police/Bakwata.
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hili nalo ni neno
     
Loading...