Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kwanza ya kesi za EPA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Apr 28, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Kesho tunatarajia hukumu ya kwanza ya kesi za EPA katika Mahakama ya Kisutu. Hukumu hiyo itakayosomwa na mahakimu watatu ambao ni Saul Kinemela, Focus Bambikya and Elvin Mugata itakuwa dhidi ya mfanya biashara kada wa CCM Rajabu Maranda na Farijali Hussein wanaoshtakiwa kwa kuiba Sh 1.8bn/- kupitia akaunti ya EPA.
     
  2. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mazingaombwe matupu
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    sitashangaa kusikia imeahirishwa kisa wastakiwa hawapo au hakimu mmoja kuwa na udhuru
     
  4. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu kada wa CCM Farijala nae sio magamba!? Nape yupo wapi atupe jibu..
     
  5. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mara nyingi Jamhuri(yetu) huwa haishindi kesi zake.....
     
  6. A

    Ame JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,736
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 180
    Masikini ya Mungu mweh sijui hasira ya magamba kuvulia itawaacha?
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Waacheni 'WAFU' wakazikane!
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,902
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Hadithi ya Pwagu na Pwaguzi itaisha lini? Lipapa lenyewe liko Ikulu tena anwani inajulikana Magogoni street, nyie mnakamata vikambale tu - S t u p i d - I d i o t s !
     
  9. S

    Shekiondo Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pengine inaweza kuwa mwanzo wa Tanzania mpya - Tanzania bila ufisadi. Tusubiri tuone...strange things do happen sometimes!
     
  10. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kama waendesha mashtaka ni wale walikuwa chini ya Chenge! then waka chini ya John. Mwanyika aliye durufu miradi ya Richmond na Dowans na sasa wapo kwa F.M Werema!

    Sijui.
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hukumu ya kesi mojawapo ya EPA leo.
     
  12. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Lets wait and see how professional lawyers are not helping this country because of their worries!
     
  13. K

    KVM JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,667
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Wale akina Patel mbona kesi yao imesimama kwa muda wa miaka mingi sana? au kwa vile ni wahindi na majela yetu siyo kwa ajili ya wahindi?
     
  14. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hata ungekuwa wewe ungekuwa mmoja kati ya hao ma lawyer waoga
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hao ni kutupoteza tu sisi huku wanaodhani akili zetu hazifanyikazi. Wangetoa hukumu ya Kagoda ya Billions nyingi na sio hii ya bilion 1.8 tu. Ngoja tuone kama wataendelea na hukumu zile za wizi mkubwa mkubwa
     
  16. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaleidoscope
     
  17. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,328
    Likes Received: 580
    Trophy Points: 280
    Hawa hawapo kwenye wale ambao tulisema wakikamatwa nchi itayumba hivvyo wamrudishie rais wetu kwa siri.
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Haitatokea hata siku moja kada wa CCM akafungwa na mahakama inayoongozwa na kada wa CCM!! Maranda na Farijala wataachiwa huru lwa sababu ya technicality kuwa fedha hizo hazikuwa za serikali na wenyewe wenye fedha hawakuleatwa mahakamani kama mashahidi wa upande wa mashitaka!! case closed; na zitakazofuata itakuwa hivyo hivyo!!
     
  19. Mahai

    Mahai JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hamna lolote
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu wametuchakachua...hukumu imehairishwa mpaka mei 21............kuna nini hapa kama sio mchezo mchafu.......
     
Loading...