Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kupinga ubunge Arusha mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ptz, Apr 4, 2012.

  1. P

    Ptz JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    WanaJF, mwenye taarifa ya hukumu ya kesi ya kupinga ubunge wa kamanda Lema atujuze, maana leo ndo tar 4/04/2012 na sahizi ni jioni ya saa moja kasoro. Nimeona kimyaa, kimyaa hadi imekuwa kero au hukumu itafanyika usiku? wanaJf wa Ar town vipi? tupeni uptodates, tumechoka na tetesi.
     
  2. n

    nyabwai Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ndugu yangu naona wewe unaota ndogo za HUKUMU YA MHE. Lema. Kesho tarehe 05/04/2012 ndiyo siku ya HUKUMU. Usilale kesha ukimwombea ashinde
     
  3. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaarusha wako tayari kesho maana magamba wameamua kumtosa mbunge Lema hatujui siku ya kesho kutatokea nini maana tumesikia wale askari wote waliokuwa Arumeru mashariki wako tayari kwa kupambana na nguvu ya umma kesho.
    Mungu atuepushie balaa hili kesho Arusha.
     
  4. M

    Mthuya JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tusubiri hiyo kesho naamini ukweli utabakikua ukweli tu
     
  5. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Hatuogopi vita japo hatuvipendi tunajua jaji ashapewa rushwa kama ilivyokawaida ya magamba ila tumejitoa kunusuru jimbo letu hapatakalika endapo atashindwa wakati mwenendo mzima wakesi hiyo tunaujua ulivyokua kuanzia mwanzo mpaka hapa kesi yakizushi mashahdi wenyewe hawakua na msimamo katika ushahdi wao.tunawahakikishia ikiwahivyo ndipo watu watajua kua muhmili wa kwanza wa nchi ni raia arusha haitokalika nahuyo jaji itabidi alindwe na jwtz bila hivyo sijui ataish wapi.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kesho ni siku nyingine ya kuipamba arusha kwa ishara ya vidole viwili mithili ya herufi v.
    Ni furaha kwa sababu watoto wadogo wanapata mafunzo ya peoples power angali wakiwa wachanga.
     
  7. P

    Ptz JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 395
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante mkuu Nyabwai, kumbe ni kesho tar 5! MUNGU yupo pamoja na Haki. Nina imani Kamanda ataibuka kidedea!
     
  8. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Tusubiri kesho tuone!
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Naombeni tusisahau muda wa kuwepo pale mahakamani ni saa mbili oo nusu juu ya alama bila ya kukosa!
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Anzeni kuvuta msuba kuanzia leo,mkeshe mkilanduka ili wakati inatoka huku mtakua mmeshakua vichaa. Hata maumivu ya virungu hamuwezi kuhisi tena.

    Kama lema anakosa basi awajibiswe,na uchaguzi ukirudiwa basi asahau ubunge,arusha lazima itarudi ccm hata ikibidi magumashi yafanyike.nyie furahieni arumeru,ilikua chambo hiyo
     
  11. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Glema OUT, akaendeleze kashfa na unyanyasaji mitaani
     
  12. W

    Wakurogwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivyo ni vitisho.Naona umeshahukumu hiyo kesi.Kwanini ujawe na wasiwasi juu ya hiyo kesi au unaamini kuwa Mh.Lema alitenda kosa analotuhumiwa nalo?Kama alitenda na ushahidi umemuunganisha na kosa basi hukumu lazima itambeba tu lakini kama hakutenda na ushahidi ulikuwa mwepesi basi kesi atashinda.Usiwe mtu wa kulalamika na kuleta vitisho kwani inawezekana haupo Arusha.
     
  13. M

    Mboko JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 1,060
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe Majebere huna hata chembe ya akili ubongo wako umeganda kama nyama iliyowekwa kwa deep freezer,utasema sana kama Gamba mwenzio Nape aliyejitapa oooh tunachukua jimbo la Arumeru Mashariki then mkaangukia pua so na wewe jiandae hiyo kesho yatawakuta,kuwa na serikali sio ati hata Mahakama mtaiingilia kiivyo japokuwa nafahamu Bongo sheria zipo ila njaa inasababisha isifuatwe.So my Dia Majebere aka Gamba time will tell. Nakupa akiba ya maneno kesho ni beer kwa kwenda mbele kwani mpaka wenye matatizo ya kutoona hiyo kesho watakuwa wanaonyesha ishara ya V ndio hapo utajiharishia.
     
  14. m

    majebere JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Msitishie vita jamani,hamna ubavu huo zaidi ya kelele za humu JF.Mheshimiwa rais alishasema hakuna risasi,tengue viuno tu,

    Hili ndio lile DOLE aliosema zuberi.
     
  15. m

    majebere JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Mi nashauri mahakama wamwache tu lema,elimu yenyewe ni ziro,sana sana atarudi kwenye biashara zake za ujambazi na kutesa wananchi.
     
  16. Escobar

    Escobar JF-Expert Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chuki at its best!

     
  17. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #17
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    CCM kuichukua Arusha ni ndoto ya saa tano asubuhi.CCM wanataka uchaguzi mdogo ili waibe hela ya serikali tu lakini hilo jimbo hata wakimsimamisha Mkapa, hawawezi kushinda
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,734
    Likes Received: 4,593
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu mtu humu anajiita Chatu Dume aliahidi Chadema ikishinda Arumeru atajinyonga, sasa na wewe tunakuomba utoe ahadi Lema akishinda utatoa takko?
     
  19. ndinga

    ndinga Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu yangu una matatizo kwenye ubongo wako huwezi kuwa great thinker.
     
  20. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Ho old are you?
     
Loading...