Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kesi ya zombe et al

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by macinkus, Aug 31, 2009.

  1. m

    macinkus JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2009
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa watafiti, hii ndio hukumu ya kesi ya zombe na wenzake kama ilivyo somwa na jaji masati...............

    Macinkus
     

    Attached Files:

  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    tulikuwa tunaisubiri kuisoma mh. Asante sana...
     
  3. Dilunga

    Dilunga JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 679
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ina maana mtu amei transcribe haya maandishi ( kaandika alichosikia), au hii ndio official record ya hukumu kama ilivyotolewa na mahakama kimaandishi baada ya kusomwa hukumu?
     
  4. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,475
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I don't think this is the official record as it doesn't bear the signature of Masati and no high court seal!
    The bottom line is YOTE NI PUMBA TUPU AU NI USANII MTUPU!!
     
  5. Magpie

    Magpie Member

    #5
    Sep 1, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunataka the real judgement toka kwa mwenyehaki massati,..sio hii aliyo type mtu chumbani kwake..font na style ni obvious sio toka katika records za mahakama kuu.
     
  6. N

    Nangetwa Senior Member

    #6
    Sep 4, 2009
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ndiyo real judgement waheshimiwa me nimeisoma katika soft copy nyingine ikiwa na mhuri ila katika hiyo copy amepunguza spacing tu na font size imepungua hivyo. katika original version ina kurasa kama 230 hivi.
     
  7. N

    Nangetwa Senior Member

    #7
    Sep 4, 2009
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    wazee hiyo ndio real judgment
     

    Attached Files:

  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280

    Mkuu asante kwa kutupatia more organised copy. Ila tu kama ni kushindwa basi DPP na DCI kama hawakupanga haya yawe usanii basi kutakuwa na serious problem kwa staff wao!!! Kwa mtu anayefahamu sheria kwa makosa waliyofungulia kesi basi ni automatic Zombe asingekamatika!!!

    Sasa basi, kisheria kwa kuwa inaruhusiwa kufungua kesi mpya dhidi yao na judge Masati aliwapa mwanga kabisa, je wako tayari kufungua kesi mpya ili upelelezi ufanyike tena including ule wa mwanzo au wanakimbizana na Rufaa ambayo kwa vigezo vile vile vya Judge Masati watashindwa??? Wasikurupuke maana wataendelea kutia aibu ya mwaka na confidence zao mahakamani zitashuka sana.
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Sep 22, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Waendesha mashtaka wawe makini sana kwenye wording ili kuwaepusha akina Zombe kushtakiwa mara mbili kwa makosa yaleyale! Hata hivyo naona wame-opt kukata rufaa Mahakama ya Rufani badala ya kuwatafuta actual murderers badala ya accessories before the fact na kuwa-bring to book kama alivyoshauri Jaji Masati!
     
Loading...