Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kesi ya uchaguzi Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ebaeban, Aug 15, 2012.

  1. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wana JF ninapatwa na kigugumizi, hukumu ya kesi ya uchaguzi IGUNGA iliyopangwa tarehe 20 August 2012, mbona tarehe hiyo itakuwa siku ya IDD? au vipi mimi nilinukuu visivyo? Anayeelewa anijuze na mimi, ninachofahamu waziri Magufuri aliingia mitini kutowa ushahidi.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mwezi umeshaanza kuchungulia kwa mbali, kuna uwezekano tukafuturu tarehe 18/19
     
  3. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kisheria,kama siku iliyopangwa inaangukia siku ya mwisho wa juma au sikukuu,shauri litakuwa siku ya kazi inayofuata.Kwahiyo,kama tar 20 itakuwa sikukuu,hukumu itasomwa tar 21.Nadhani umenielewa Mkuu.
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanaweza wakaitisha uchaguzi mwengine hawa.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    thubutu! Kwani wao hawajipendi
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Mkweree amewaambia kuwa hukumu lazima ccm ishinde kwani serikali imefirisika!! Hakuna by- election Igunga; hukumu itakuwa kama ya Segerea, mark my words!!
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    sheria namba ngapi ya mwaka gani inayoainisha huu utaratibu mkuu mm ni mdau wa sheria sana
     
  8. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hasa ukizingatia kuwa magufuli aliahidi rushwa ya kujenga Daraja la Mbutu na kweli mpaka leo hii kaishia kupeleka Lori mbili za Mawe tu na hataki kugusa mahakamani basi uchaguzi mwingine huoooooo, na safari hii pamba yao wameishusha bei toka Tsh 1000 mpaka Tsh 600/= nafikiri patakuwa patamu zaidi ya uchaguzi uliopita
     

    Attached Files:

  9. C

    Concrete JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mkuu naomba ufanunue hiyo tarehe, mimi bado sijakupata vema.
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 1,399
    Trophy Points: 280
    Hiyo kesi majibu yanajulikana Serikali na mahakama ni maswahiba na mahakama imekuwa ikitii maelekezo yote yawe sahihi au batili kutoka serikalini! rejea kessi ya Arusha mjini, rejea kesi ya Segerea, rejea mgogoro wa madaktari na serikali, rejea recently mgogoro wa walimu na serikali ni wazi mahakama sasa ipo biased haiwezi kutoa haki tena!!bila kuwepo katiba mpya na uhuru wa mahakama hakuna haki!!
     
  11. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimemiss uchaguzi jamanii
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kafumu ametoa msaada wa zaidi ya Shs 400m.

    Source: Tanzania Daima
     
  13. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa leo 20/08/2012! lakini ni Idi pili, je itakuwa kesho 21/08/2012?
     
  14. ruston8919

    ruston8919 Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wadau tunaomba taarifa ya hukumu ya ubunge wa igunga coz tulisikia ni leo tar. 20 mwez wa 8, tunaomba taarifa.
     
  15. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unajua kuna sikukuu ambazo huwezi kuwa na uhakika zitaangukia tarehe gani.
     
  16. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Kafumu ameachwa afurahie idd kisha wamtumbulie nyongo!!!!
     
  17. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM imeshinda.
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kashindye ashinda, Kafumu afumuliwa! Hah hah hah ha!!!!?
     
  19. M

    Magesi JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2nalihita hlo jimbo le2 wali2dhulumu
     
  20. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    mkuu ngasibaro kwenye hiyo picha kama mawe yaliyopelekwa hapo ni hayo tu hilo daraja litakamilika karne ijayo.
     
Loading...