Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kesi ya ubunge Igunga bado?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MASEBUNA, Jun 5, 2012.

  1. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ile kesi ya ubunge jimbo la ibunga nilisikia ilipaswa kutolewa wk hii au mimi nitakuwa nimepitiwa naombeni kujua itafanyika lini?
     
  2. h

    harakati83 Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ibunga ni wapi huko tena
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,138
    Likes Received: 1,388
    Trophy Points: 280
    Acha papara hukumu inasukwa kitaalam subiri tu jiandae kwenda kwenye kampeni huko Igunga soon!!
     
  4. Hoho

    Hoho JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 294
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    NI IGUNGA, Inatarajiwa kuendelea TRH 13/06/012 kwa kusimama kizimbani kwa waziri J,Makufuli kujibu tuhuma za kufanya kampeni na kutoa ahadi kama waziri wa ujenzi.
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nimemsikie mwenzie wa "misitu" akisema kwamba nae aliitwa kujieleza! Sijui alieleza nini kuhusu Gombe!
     
  6. V

    Vunjavunja Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mahakama ya Igunga na Jaji atakaye ongoza kesi hiyo tunaomba atende haki juu ya wananchi wa igunga na watanzania wote.
     
  7. J

    Jotu JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 254
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Wana JF napenda kujua mwenendo wa kesi ya uchaguzi Igunga ukoje? kama unaelewa naomba kujua.
     
  8. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Prof Abdallah Safari ndiye wakili wetu katika hii kesi. Ngoja nimpigie simu nimuulize then nawapa jibu.

    TUMBIRI (PhD, Hull University - UK),
    tumbiri@jamiiforums.com
     
  9. B

    Bob G JF Bronze Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watu hawataki kukumbuka unyama uliofanyika Igunga wakati wa kampeni mauaji, vurugu, Tindikali,
     
Loading...