Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kesi ya Tundu Lissu tarehe 27.04.2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albano, Apr 17, 2012.

  1. A

    Albano Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatma ya Tundu Lisu kuendelea au kutoendelea kuwa Mbunge wa Singida Mashariki ipo mikononi mwa Jaji Moses Mzuna. Baada ya kusikiliza pande zote za mtoa mashtaka na ule upande wa ushahidi, Jaji ametangaza siku ya hukumu itakuwa tarehe 27.04.2012.

    Nawasilisha kutoka hapa Singida.
     
  2. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    MUngu asimame ahukumu mwenyewe ndiye mtoa haki
     
  3. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du, mbona mapema sana kesi imeisha leo hukumu tarehe 27/4/2012, au imeshaandaliwa tayari?
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    atashinda
     
  5. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakikosea wakafanya madudu kama ya Lema nasema watazidi kuipaisha CDM juu. Bora haki uchukue mkondo wake tu.
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Shukran sana Isango kwa mchango wako kutoka Singida Mashariki, Mungu awe pamoja nasi hawa magamba wasituchakachue kama kwa lema.
     
  7. S

    SJUMAA26 JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 611
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asije naye akawa kama yule Mhaya wa A Town! I hate Wahaya kwa character zao. Usikute hakutumwa na Magamba ila kupenda sifa kwao ndio mara nyingi wanaona bora kuliko maslahi ya taifa!
    Pamoja na hayo, Magamba wana hamu sana na umwagaji wa damu kupitia ubakaji wa demokrasia. Ila Nguvu ya Umma itazidi ufirauni wao.
    Ama kweli Akili ya Magamba ni sawa na ya Makamba.
     
  8. J

    John W. Mlacha Verified User

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    jaji ashakula chake kutoka magogoni
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tundu Lissu huwa anawakosesha sana usingizi majaji anaposoma hotuba zake bungeni na kuwasagia majaji ile mbaya tokana na mchakato wa teuzi zao...

    Kwa jinsi kesi ilivyo, akishindwa basi magamba watakuwa wanazidi kudhihirisha kile ambacho hua anakisema siku zote na hata akishinda haitafuta kauli yake hiyo.
     
  10. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 10,995
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    KWA MKONO SHUPAVU, SAMSON ALIWAUA WATU ELFU KWA TAYA LA PUNDA!!!! Lissu pia anacho kibali machoni pa MUNGU. ccm tunawakimbiza kwa zauti za matarumbeta, come what may, we've no option. . . . . burry ccm dead or alive. msiwe na huruma katika hilo "Asema Bwana"
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Akitoa hukumu kwa Maelekezo kutoka nje ya mahakama hatakuwa bungeni.
    Akitoa hukumu kwa kufuata haki na usawa Tundu Lissu ni Mbunge
     
  12. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa lazima kuna jambo lisilo la kawaida linaendelea iweje huku iwe mapema kiasi hiki tofauti na kesi ya mahanga?
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Albano = Isango?
     
  14. A

    Albano Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi hiyo siyo nzuri sana kwa Tundu Lisu hasa kutokana na Mashahidi wake kujichanganya sana. Hali hiyo ikapelekea yeye kukatiza ushahidi ndiyo maana hukumu itatolewa mapema.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kesi zote zinatakiwa kusha ndani ya mwaka mmoja tangu kesi kufunguliwa kama sikosei hivyo kesi nyingi zinatalajiwa kuisha ndani ya mwezi ujao mwanzoni baada ya kuongezewa muda....
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Aliyekutuma mwambie jamaa wameshtukia dili!
    Ni upumbavu kusema mashahidi wa Tundu Lissu walijichanganya, wakati kesi tuliifuatilia mwanzo mpaka mwisho.
    Wapi*Isango*leo?
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wewe acha kutudanganya pimbi wewe unadhani tulikuwa hatufatilii kila mara kesi ya Lissu ilikuwa ikiripotiwa hapa JF waliojichanganya mpaka kukimbiana ni mashahidi wa CCM mpaka wakafikia kukodisha mashahidi kutoka Dar na mikoa mingine....
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nimeshangaa jamaa wanataka kuanza kuchakachua JF ili tuanze kuandaliwa kuwa CDM wana poteza jimbo lingine lakini ukweli utabaki kuwa ukweli kuwa CCM kwasasa hawana chao....
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama siyo Buchanan kuwa humu ningempa kubwa. jamaa anachungulia asije kunipiga ban.
    *Ametumwa humu kuja kupima upepo shenzi yake huyu Albano
     
  20. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa ule mwenendo wa kesi ulivyo, Lissu anashinda kwa mbali sana. Ni KO
     
Loading...