Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kesi ya mh zaituni vs nsanzugwanko ni leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kajunju, May 3, 2012.

  1. k

    kajunju JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hukumu ya Kesi ya uchaguzi jimbo la kasulu vijijin kati ya mh zaitun<mbung-nccr> na mshitaki mr nsanzugwanko ni leo hii.niko mahakamani nitawajuza linalojili. Madai ya nsanzu ni kwamba mh. Zaituni alimkashifu kuwa ni mchawi kipind cha kampen kuwa ni mchawi alimuua tedy<rip> mbunge wa zamani kslu. Jaji anaitwa koroso. Mh zaitun anatetewa na advocate rweyemamu,rweyongeza na ndyanabo. Nsanzugwanko anatetewa na advocate musa. Stay tuned!
     
  2. k

    kajunju JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kesi ilipangwa ianze kusikilizwa saa 3. Had sasa jaji hajafika.watu ni wengi na bado tumezuia kuingia mahakamani.wote washtakiwa na wastaki tuko nje
     
  3. k

    kajunju JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Zoez la kuingia mahakaman sio zuri saana.wameanza na akina mama,wameingia wazee.umati ulioko apa sijui kama tutapata nafasi ndani
     
  4. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mkuu pamoja sana, nilitamani sana kuwepo ksl bahati mbaya leo nina appointment IFM saa sita, nakutegemea sana kamanda utupe kinachojiri huko.
     
  5. k

    kajunju JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nimejipenyeza had mahakamani ndani.tunasubili jaji,ata maadvocate wote na makarani wamo ndani.simu tunalazimishwa tuzime.mkiona nimeshindwa kupenyeza msg jua nimezima.nitawaandikia badae kwa summary
     
  6. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    mkuu hukumu inasomwa kasulu au kigoma? Anyway kila la kheri mama Zaituni.
     
  7. k

    kajunju JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Hukumu inasomwa kasulu. Samahani jina la jaj nilitaja koroso..anaitwa aruna songoro.jaji anaingia sitakuwa naripot had nisikie na badae niwape kitu kamili
     
  8. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Vipi wamefunga spika hapo nje? Maana najua sauti itakuwa shida
     
  9. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pamoja sana mkuu
     
  10. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Weka vibration hawakagui hao, ni mikwara tu hiyo. Tupia tupia tunyama ili wambali tupate hamu ya kuchungulia uzi. Ila mpaka hapo nahisi unautendea haki uzi wako.
     
  11. k

    kajunju JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mh zaitun ametangazwa mbunge halali.wakat hukumu inaendelea kusomwa, nsanzugwanko alitoka mahakaman akaondoka.kwa kifup hakimu kasema mashahid walikuwa ni hear say.ni maandamano ya magari na pikpik.
     
  12. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hongera sana wanaharakati wote.
     
  13. k

    kajunju JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mtandao unasumbua ila jaji kasoma judgement kwa mombo.ni kidedea apa kasulu
     
  14. k

    kajunju JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mtandao unasumbua ila jaji kasoma judgement kwa mombo.ni kidedea apa kasulu
     
  15. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,268
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Pamoja kamanda,
     
  16. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Acha asome hata kichna we subilia nani kashnda tu! Koz hata kama hujui hyo lugha utajua tu nani kashnda! Thanks 4 ur updates kaka
     
  17. K

    Kikiri New Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Zaituni alikosea kumwita Danyeli Nsazugwanko Mchawi ... Angemwita Kihiyo.Huyo Jamaa alijisheheni na cheti cha ualimu daraja la tatu... alipokwenda Australia akajivika koti la graduation la mkewe ikisha akachonga vyeti vya bandia eti ni stashihada ya uchumi...! Nasikia hukumu hii leo ilipotolewa aliacha gari lake na kukimbilia nyumba jirani kujihifadhi na mayowe na mazomeo yaliyopazwa na umma wa wana kasulu.... Mwisho wa uzabizabina wake ni hii leo... katika uchAguzi wa 2005 eti alikuwa katika mtandao wa mzee malecela .. alipoona nambari zinamkanganya akawa ni kachero wa akina Rostam na wana mtandao wenzake kuuza uwongo...kwa ahadi aliyopewa akapata uwaziri mdogo wa vijana.. alipomtoga jenerali ulimwengu kwa kumbeza..siri ya ukihiyo ikawafikia walio wakimfikiria kuwa yeye ana degree ya economics ya masters kutoka Australia ! Sasa wana jamii fatilieni hii ishu kama mimi nasema uwongo...
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hapo nimekuelewa , kuwa hima empire ndiyo iliyomngoa!!,
     
  19. darison andrew

    darison andrew Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    njia ya muongo ni fupi sasa nsanzugwanko yamemfika
     
  20. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hawa watu wa ajabu sana! Wao,kila waliposhindwa,ilikuwa kukimbilia mahakamani!
    Ni imani yangu,wapinzani wote walio kuwa wameshinda,hakuna hata mmoja,ambaye alishinda kwa hila,au kuchakachua!
     
Loading...