Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kesi ya maandamano ya January 5 ya CHADEMA leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Dec 20, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mahakama Kuu kanda ya Arusha leo itatoa uamuzi kama CHADEMA watakuwa na Kesi ya Kujibu, kuhusiana na kesi waliyofunguliwa viongozi wa Kitaifa wa chama hicho akiwemo Freeman Mbowe, Dr. Slaa, Ndesapesa, Selasini, Kamanda Lema na wengineo.

    tutawajulisha kitakachoendelea...
     
  2. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    naamini haki itatendeka.
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hata wakitaka kuipindisha tutalazimisha itendeke bila kupenda!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naomba wataalam wa sheria watufafanulie kidogo! Ni hukumu ya kesi au ndio mahakama itasema kama wana kesi ya kujibu. Sidhani kama kesi rasmi ilishaanza maana sijasikia hata mashaidi wakiitwa mahakamani! Naomba ufafanuzi!
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kesi hata haijaanza kusikilizwa,unazungumzia hukumu? ngoma bado mbichi sana!
     
  6. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Leo mahakama itaamua kama kuna kesi ya kujibu ama la,awali wakili wa utetezi waliiomba mahakama itupilie mbali mashitaka yote kwani ni batili
     
  7. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    vyenye tija kwako ni kama kuifisadi nchi na kulinda maslahi, huo mvuto ambao wewe huuoni lakini watawala wako hawalali kazi ni kupanga jinsi gani ya kukabiliana na umati wa wanamageuzi utakaojitokeza leo kwenye hatima ya kesi hii...
     
  8. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    maendeleo yapi mliyoshindwa kuleta kwa muda wa miaka hamsini..mnasubiri uchaguz ufike mgawe pilao,kanga,kofia.pombe....uzeni sera kavukavu muone kama hamwangukii pua
     
  9. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mliopo mahakani 2peni update mkianzia mtaani, nje ya mahaka na kinachojiri ndani ya mahakama.
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Asante Mkuu kwa ufafanuzi.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naona Orientation course inahitajika kwa hawa memba wapya!
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Updates please hiyo kesi ni muhimu sana tunakumbuka watu kaadhaa walipoteza uhai.
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mnapoteza muda wenu kubishana na Rejao! Waliopo eneo la tukio watupe updates. Achaneni na upuuzi!
     
  14. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rejao umenisikitisha.kwani kwako maendeleo ni nini? na unaposema kwa nini lema anatetewa huoni kwamba unasaliti mantiki yako mwenyewe? Angekuwa anafanya mabaya asingepata mtetezi.

    Unasema wanaomtetea kawapa nini, unaibua shaka kwamba nawe umepewa kitu na mtu ili umpinge.kwa nini nyie mnapenda kujiita great thinkers lakini hamna hata abcd za huo uthinker? unatukana watu wote jf kuwa hawasemi habari za wabunge wengine?

    Unadhani chuki yako juu ya lema(sikufahamu,natumia tafsiri ya mawazo yako haya) unataka kulazimisha wote humu wawe kama wewe? kumbe akutukanaye hakuchagulii tusi.

    POKEA SOMO; Tanzania iko nyuma sana kwenye haki za kiraia na serikali inakandamiza haki za kikatiba.kupata vitu hivi ni maendeleo makubwa kwa jamii yetu. Lema anapigania pamoja na mambo mengine ila juu ya madai yako tu maendeleo.

    Kwa akili yako unadhani maendeleo ni kujenga barabara na vyoo stend ya mabasi.kama tutapata haki za kikatiba itakuwa maendeleo makubwa sana na lema atakuwa mchangiaji muhimu katika maendeleo hayo
     
  15. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Siasa si ushabiki wa mpira kama simba na yanga,siasa ni maisha kwako na kwa vizazi vyako vijavyo...napita tu nilikosea njia
     
  16. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tunaomba updates please!
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280

    Matatizo ya kukesha uwanja wa fisi ndiyo haya. Achana na punyepunye labda utaanza kuadika vitu vyenye mshiko kidogo!!
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa Katiba ya mwaka 1977, majukumu mahususi ya wabunge ni kushauri na kusimamia utendaji wa serikali kwa niaba ya wananchi. Pia majukumu mengine ya msingi ni kutunga sheria za nchi na kuridhia mikataba mbalimbali ya kimataifa. Katika haya yote sioni Lema anachokifanya. Ukiangalia Arusha kwa sasa kumekuwa kisiwa cha migogoro. Watu hapa JF mnamtetea Lema kishabiki na kwa sababu ya Itikadi yake, lakini kiuhalisia wananchi wa Arusha wanaumia. Wanachi wengi wa Arusha wanamkumbuka sana Felex Mrema. Huyu alikuwa mchapa kazi wa ukweli,,,,
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wabunge wa CCM hawaitaji kushindanishwa kwenye BLOGS!! wanatenda tu!! Wanatimiza majukumu yao. Nina uhakika kati ya hao wabunge wa CDM hapo Zitto mwenyewe ndiye mwenye ubavu wa kutetea kiti chake 2015! Hao njuka wa bunge waache tu waendelee kupiga blaa blaa majimboni mwao!!
     
Loading...