Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya kesi jimbo la Kasulu; Agripina (NCCR) Ashinda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by February, May 3, 2012.

  1. February

    February Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna taarifa kuwa hukumu ya kesi jimbo la kasulu kupinga matokeo yaliyompa ushindi mbunge wa nccr mageuzi bi agripina buyogera itasomwa leo. Kama kuna mtu mwenye uwezo wa kutujuza kitakachokuwa kinaendelea ingekuwa vema. Pamoja kigoma bado ipo nyuma kimaendeleo sidhani enternet haijafika huko kasulu jamani. Mtujuze.
     
  2. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kesi ilifunguliwa na nani?
     
  3. February

    February Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea wa ccm aliyepinga matokeo anaitwa sazugwanko alipata kuwa naibu waziri wa kikwete. Analalamika eti alitukanwa. Sasa kama babazima unashindwa na mwanamke kwann usitukanwe? Me nadhan majaj watazingatia haki badala ya ufundi
     
  4. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingekua inawahusu cdm tungejua na kupata ambayo yanajiri.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    uko sahihi
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Waombe radhi watu wa Kasulu kwa matusi yako hapo juu.
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Magamba huwa wanazikomalia kesi za CDM. Hii sidhani kama wameweka Jaji wao. Nina uhakika haki itatendeka kwa bi Agripina kuendelea na Ubunge wake.

    Na hilo baba nalo halioni aibu kushindwa na ka-binti mpaka likajidhalilishe mahakamani!
     
  8. B

    Bubona JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila la kheri Bi. Agripina Buyogela!
     
  9. by default

    by default JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanza kabla alikuwa nccr makamba akamshawish akajiunga na magamba kwa awamu kwanza ya jeykey alipata ubunge awamu ya pili wakamnyima.huyu mzee na uakika amevuna alichopanda miaka yote yeye yupo hapa tabata nyumbani kwake anawaacha wanakasulu wanataabika.
     
  10. R

    RUTARE Senior Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu ni mama siyo ka-binti anakaribia 50yrs
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    KWANI MZEE WA UCHOYO SIKU HIZI YUKO WAPI?
    NSANZUGWANKO stands for NIMEKUTA UCHOYO
     
  12. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo jamaa kweli mbumbumbu lina shindwa na demu jamani!!! Aibu gani hii!!!. Nadhani jaji ataitupilia mbali hoja yake.
     
  13. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilichogundua, uchaguzi wa 2010 magamba hawakuamia macho na masikio yao kwa kupoteza majimbo machache, kutokana na ka upepo kalikokua kamepita. Ila sasa kutokana na iki kimbunga kilichopo, 2015 watapata strock..., waliochungulia mbali ka bi kiroboto, mapema wametangaza hawatagombea tena, kuepuka fedhea, ila wapo wengi sana watadhalilika.... Na kama ndo huu mtindo wao wa kufungua kesi, i am sure tutakuwa na kesi kama 200 hivi...
     
  14. j

    johnmashilatu JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Mahakama ya kuu kanda ya tabora imeitupa kesi ya kupinga matokeo yaliyompa ushindi mbunge wa jimbo la kasulu vijijini Bi Agripina Buyogera

    Jaji Haruna Songora amesema kesi hiyo imetupwa kwa kuwa upande wa walalamikaji wameshindwa kuwasilisha ushahdi wa madai yao

    Kesi hiyi ilifunguliwa aliyekuwa mgombea wa nafasi hiyo kupitia Chama Cha Mapinduzi CCM Bw Daniel Nsanzugwanko akidai kuwa Bi Buyogera alimtangaza kwmaba yeye ni mchawi na kuwa alifuja shilingi milioni 31 za mfuko wa jimbo

    Baada uya kutolewa hukumu hiyo wafuasi wa Bi Buyogera wamembeba juu na kuondoka naye mahakamani hapo

    Kwa upande wake Bw Nsanzugwako ameahidi kukata rufaa kupinga hukumu hiyo Mahakama ya kuu kanda ya tabora imeitupa kesi ya kupinga matokeo yaliyompa ushindi mbunge wa jimbo la kasulu vijijini Bi Agripina Buyogera

    Jaji Haruna Songora amesema kesi hiyo imetupwa kwa kuwa upande wa walalamikaji wameshindwa kuwasilisha ushahdi wa madai yao

    Kesi hiyi ilifunguliwa aliyekuwa mgombea wa nafasi hiyo kupitia Chama Cha Mapinduzi CCM Bw Daniel Nsanzugwanko akidai kuwa Bi Buyogera alimtangaza kwmaba yeye ni mchawi na kuwa alifuja shilingi milioni 31 za mfuko wa jimbo

    Baada uya kutolewa hukumu hiyo wafuasi wa Bi Buyogera wamembeba juu na kuondoka naye mahakamani hapo

    Kwa upande wake Bw Nsanzugwako ameahidi kukata rufaa kupinga hukumu hiyo
     
  15. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hongera mama kwa ushind siku zote sehemu yoyote niko upinzani tu hata kama sio cdm
     
  16. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa.
     
  17. k

    kitero JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa mkuu.
     
  18. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Asante mwana
     
  19. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa hata kama angeshinda kesi asingepata ubunge kule kwa aliyowafanyia wale wananchi.
     
  20. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Agripina ameshapona baada ya ajali ya ndege ya ATCL?
     
Loading...