Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya KESI inayomkabili John Mnyika (jimbo la Ubungo, submission leo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, May 4, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Tiyari tumekwisha kufika mahakani watu ni wengi mno wa vyama vyote viwili yani ccm na chadema. Ulinzi upo kila kona ya mahakama jaji bado hajawasili. Endelea kuwa nimi kila kitu ukipate.

    Updates toka chumba cha mahakama hukumu imeahirishwa nafatilia tatizo nini. Stay tunned

     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mungu ibariki CHADEMA.Tuanze na Mungu na tumalize na Mungu. Hopefully tutashinda.
     
  3. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Uvumilivu ni muhimu sana maana kuna watu hujifanya wao ndo majaji wa hz kesi.
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Sina Imani na Mahakama. Nukta.
     
  5. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Nitajie jina la Jaji niandae CV yake..
     
  6. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Pamoja na kumuombea John John Mnyika, naomba utujue sisi ambao tupo nje ya mahakama
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huna imani na nafsi yako utakuwa na imani na kingine chochote?
     
  8. Kesho Uanzia Leo

    Kesho Uanzia Leo Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni msaada, ivi leo ndio hukumu inasomwa au ni siku ya "Final Submission"?
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,154
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    "Serikali inaingilia uhuru wa mahakama" Jaji mkuu.
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Sina imani na mahakama kwasababu wanatumika na ikulu lolote tunaweza kulisikia...
     
  11. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,826
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jaji Upendo Msuya
     
  12. M

    MAKAWANI Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama hukumu ni ya haki Polisi wa kazi gani? Me nadhani hukumu wanayo polisi! Hili ndo lanalotufanya tusiiamini mahakama yetu maana wanafanya hukumu ionekane kama utabiri wa hali ya hewa ambao unabadilikabadilika kutokana na tabia nchi!
     
  13. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kila la heri Makamanda.
     
  14. H

    Hingi Jr Senior Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi kesi yenyewe ilivyokwenda,nategemea leo ndio mwisho wa Mnyika.Maana ushahidi wote umeonyesha madudu yaliyofanyika wakati wa kuhesabu kura.CCM tumejiandaa kwa uchaguzi mdogo kwani hatutapoteza tena jimbo la Ubungo.

    Mungu wape moyo wa uvumilivu wasiyokubali haki kutendeka wakati wanajua fika makosa yaliyofanyika kupitia Laptops za CDM.Poleni sana.
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Nilisikia kuwa kesi hii imekaa vibaya kwa Mnyika, sijui kama atapona....
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    leo mawe yataongea, na sisimizi watatoa sauti, viziwi watasikia...
     
  17. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ibari chadema yetu.
     
  18. mchadema

    mchadema JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mungu yupo upande wetu wala tusihofu.
     
  19. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jaji Upendo Msuya ndiye alimhukumu Babu Seya simwamini saaana
     
  20. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pole mnyika leo ndg yangu ubunge basi,nape anapiga jalamba
     
Loading...