Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya JJ. Mnyika tarehe 24/05/'12

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, May 5, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nawashukuru kwenu nyote ambao mmeendelea kunipa sala na salamu za kutia moyo.Siku ya hukumu imepangwa; 24.05.2012

    SOSI; JJ on Twitter.
     
  2. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyemdanganya kuwa tunamuomea sala nani?
     
  3. E

    ELIESKIA Senior Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanataka usishiriki bunge la bajeti na hukumu zao za maelekezo
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mimi ndiye nilimpigia simu kumwambia kuwa mimi na familia yangu na uongozi wa cdm wilayani kwetu tunamuombea,kwa hiyo tuliza mshono wapo tunaomuombea sawa eeeh.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mmmmmmhhhh.......... Kumbe haya Maneno yako machafu ndio yaliyokupelekea ukapata ban
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Huyu mnyika si ndo yule fisadi wa ruzuku wa pale ubungo!?
     
  7. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    watanzania tupo zaidi ya mil 40, wapo wanaomuombea kwa sala n.k, acha taarabu zako hapaa
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    sio huyu!
     
  9. d

    dada jane JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyekudanganya kuwa hatumwombei nani.
     
  10. M

    MAPE2012 Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha propaganda za maji taka wengi tunamuombea kwani ni kamanda tunayemuamini.
     
  11. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hata mimi na rafiki zangu na wanangu na mama yao tunamwombea.
     
Loading...