Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya jimbo la segerea kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by 3squere, May 1, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kesho ndiyo ile kesi ya makongoro na mpendazoe mm binafs nina uwakika wa chadema kushinda kudhihirisha hilo nitabeba bendera na vuvuzela la chadema na kutinga nalo mahakamani kesho asubuhi mida ya saa nne wewe je?
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    CCM forever, kesho tutatunza jimbo na pia tunahakikisha kuwa Ubungo tunaimiliki.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wao wana Polisi sisi tuna Nguvu ya Umma. Nina hakika Mungu ataendelea kuwa Upande wetu
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kweli msiosoma ni "chakula cha wasomi!"
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Mungu gani huyo, Mungu hawi upande wa vilaza kama Chadema.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mahanga(10).jpg Mpendazoe(23).jpg Mtu Mbili Kesho kavu kavu......ukisika hayaaaaaaaaaaaaa ujue ameumia mtu!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    naona majaji ndo wanawasili sasa. wa2 ni wengi ila waswahili wa kwamnyamani wamesusa.
     
  8. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Cheka na Mada Maugo,tek K.O itammaliza mtu kesho,another blow for magamba,mpaka 2015,watabaki nusu!
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    endelea kitujuza kinachoendelea kila hatua...vipi hali ya usalama hapo? polisi wamekuja na washawasha?...
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nahisi rushuffle ya cabinet inasubiri hukumu ya huyu bwana ili isijeonekana kama Ikulu ilijuwa matokeo kabla (again!)
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    leo kwenye sherehe za meimosi huyo muhishimiwa makongoro ambaye uheshimiwa huenda ukaisha kesho alikuwa amepooza utadhani kalowekwa kwenye barafu na kuachwa humu kwa mass mengi...
     
  12. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kinachonishangaza ni pale media zetu kushindwa kutawala hisia zao na kutangaza ukweli wa mambo kesho lazima mtu avuliwe ubunge ila hakuna chombo cha magamba kitakachotangaza habari hiyo kama habari ya sumbawanga.kila chenye mwanzo?.............................hakikosi kuwa na mwisho..tusubirie masaa yatimie nyundo itoe maamuzi
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    bado dakika 14 tu kesho iwe leo
     
  14. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kesho mkake mkao wa kula kwa maupdate
     
  15. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunachohitaji ni haki itendeke na si mahakama ifanye kazi kwa utashi wa watu au kikundi fulani.
     
  16. Sema Chilo

    Sema Chilo JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupo mbali pls kama kawa ya wana JF ambaye atakuwa karibu tena mmoja kama kawa awe anatujuza, sisi tulie mbali tutakaa online tangu mapema kesho okey jamani?
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    we chaji simu kabisa maana magamba wanaeza endesha mgawo kesho.
     
  18. I

    Isoliwaya Senior Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kilaza baba yako mwanamagamba mkubwa we
     
  19. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Griiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
    Je utajisikiaje iwapo kesho vichwa vya habari vikisema Mahanga kashindwa kesi??
     
  20. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kha kumbe nimeifungua hii sred.. Ah.. Sorry.. Embu nilale post zimeisha Leo ..
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...