Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Igunga leo WANANCHI KUAMUA NANI AWE MBUNGE WAO

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Tetere Enjiwa, Oct 1, 2011.

  1. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kumekuwa na tuhuma kila tunapokuwa na uchanguzi hapa nchini hasa zinazo husu kuchakachuliwa kwa matokeo. Nilikuwa na waomba wanaJF hebu tujaribu kutoa mawazo yetu ya kujenga, kuwa nini kifanyike ikiwa matokeo yatagundulika kuwa yamechakachuliwa.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Chadema ni System kamili.

    Haina kuchakachua. Subiri uone.
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    kuna mwana JF aliwahi kuuliza ni wapi Tahir square ya Tanzania, kukujibu ni kwamba Igunga inaweza ikawa ndio TAHIR SQUARE yetu ya kuanzia mapambano yetu dhidi ya mafisadi nchini.
     
  4. B

    Brian Jonas Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Adhabu ya mwizi ni kupigwa hadi kufa na ikiwezekana kuchomwa moto kabisa ili kupoteza ushaidi.
     
  5. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini ninavyo jua mimi Tahir square haikushuka tu kutoka angani(hewani) watu wali brain storm kuja na mkakati huu. Sasa ni mkakati gani utumike kukitokea uchakachuaji huku Igunga.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    tumwachie mungu!!!
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    mungu atuepushie hayo.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Naona Mdee na Mwanyika wana experience ya kusimamia kura kama walivyofanya majimboni kwao
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Khaaa!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Dondoo kutoka kwa chanzo cha habari cha ukweli:

    1. Mkutano wa Chadema ulikuwa funika mbaya.
    2. Helikopta iliongoza maandamano. Namaanisha helikopta ilikuwa juu ikienda mwenda wa raia, chini umati wa maelfu ya wananchi wakitembea kutoka afisi za Chadema kuelekea uwanja wa kampeni. Wa Jikoni anasema ilikuwa inaenda kijoti-joti. inastua kidogo, inaganda kidogo, mpaka uwanjani.
    3. Raia wako tayari kwa mabadiliko na wamejiapiza kuizika CCM kesho.
    4. Kura zitalindwa kwa gharama yoyote na mkurugenzi wa wilaya ametahadharishwa asijaribu kupindisha ukweli.
    5. Kura zitahesabiwa kituo kwa kituo, matokeo yakishapatikana, watu wataandamana kwenda ofisi za halmashauri kufanya hesabu za 'milinganyo sahili'.
    6. Kama hesabu jaitabalansi hapo kwenye (5) na CCM kujitangaza washindi, MOTO utawaka Igunga, Shinyanga, Mwanza, Arusha, Musoma, Dar Es Salaam, na popote ambapo kuna raia wanaotaka mabadiliko ya kweli.
    7. Polisi waliahidiwa posho za 30 000 kwa siku, lakini wanalipwa 5 000/ kwa siku. Nao hawadanganyiki japo hawawezi kusema hadharan
    Chai kidogo:
    Mh. Kasulubai(MB) kama mtoto wa Kigoma tu. Amesema CCM wameleta mchawi (mchawi kweli siyo masihara), lakini amewaambia Wana-Igunga kwamba huyo mchawi wao "agwinga ngogo gete bhaseya"

    Jamani eeh, mnisamehe kuwacheleweshea updates...Wajikoni anapigiwa simu na watu wengi gafauti gafauti. wakati mwingine anaishiwa chaji.



    CCM waacheni Wana-Igunga. Wanataka mabadiliko. Hatutaki kusikia mtu kapigwa risasi kafa tena huko. Mlikubali vyama vingi...sasa tunaomba mfaidi matunda yake, siyo kupiga fita.

    Naenda kulala.
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    nasema tena ubarikiwe milele kwa taarifa hii tamu ajabu
     
  12. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    CCM hao!
     
  13. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo imetulia, Kesho ni kesho CCM chaliiiiiiii kifo cha mende.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa update.
    Zaidi nawatakia wananchi usiku mwema, mungu awajalie nguvu.
    Tunategemea kesho watatuongezea mpiganaji.
     
  15. t

    tweve JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu awe nawe milele
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu usilale,endelea kutupa updates za huko viwanja vya mapambano....
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    kazi ya Nape inazidi kuwa ngumu.
     
  18. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    nawe pia usilale ili usibiri update(s).
     
  19. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well done cdm....vijakazi wa nape hamna ujira wa kazi leo chali
     
  20. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yetu macho na masikio kuanzia jumapili usiku mpaka matokeo yatakapotangazwa.
     
Loading...