Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya ICC yamtaja Rostam Aziz mmiliki wa Dowans!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fareed, Dec 24, 2010.

  1. F

    Fareed JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ukiisoma hii story ya KULIKONI kwa makini, inaelekea kuwa hukumu ya ICC inamtaja Rostam Aziz ndiye mmiliki wa Dowans! Sote tunajua mtu anayeimiliki Richmond/Dowans si mwingine bali ni Rostam kwa kushirikiana na Edward Lowassa. Je, tutaipataje hukumu original ya ICC ambayo haijachakachuliwa wana JF? Kwani rulings zao hazitakiwi zitolewe kwa members of public?

    Nahisi kampuni ya REX Attorneys ndiyo iliiwakilisha Tanesco ICC na mmoja wa wanasheria wake ana nakala ya hukumu hii lakini katishwa na Rostam asiitoe.

    REX Attorneys, inayomilikiwa na balozi wa Tanzania wa zamani wa U.K. (sasa wa U.S.), Mwanaidi Maajar, ililipwa na Tanesco a cool 5 billion/- kwa kazi hii...


     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    IMMA advocates= Masha + Rz1
    REX Attorneys=Maajar aka Tanzania ambassador to USA, her firm work against government(TANESCO) paid about Tshs 5 billions

    Mkono advocates=Mkono who had a dubious deal to represent BOT,paid almost Ths 8 billions!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    sijaona alipotajwa hebu nionyeshe mkuu

    mbona na wewe unakua kama wale tena?
     
  4. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 5,614
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 63
    Ndiyo maana siku yakitokea mapinduzi kazi ya kumuua RA nitaifanya mimi kwa mikono yangu bila kutumia silaha
     
  5. F

    Fareed JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duuh, kwani Mbunge na business tycoon gani anayehusishwa na Richmond/Dowans siku zote hizo ni nani kama si Rostam Aziz? Soma ripoti ya kamati ya Mwakyembe. Mtu aliyekuwa anaiwakilisha Dowans kwenye kesi ya ICC ni mfanyakazi wa CASPIAN Construction inayomilikiwa na Rostam. Alipobanwa na majaji aseme nani mmiliki wa Dowans jamaa akamtaja Rostam. Hii iko kwenye ruling ya ICC. Eti TANESCO ambao ndiyo wahusika wakuu wa kesi hii hawana nakala kamili ya uamuzi wa ICC.
     
  6. christopher t

    christopher t Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    please jamani watanzania tuache tabia zakutofuatili mambo kwa usahihi wake,huyu mwandishi anatakiwa kutaja kile hukumu inachozungumza na nani anatajwa katika hukumu hiyo,sio swala la kutuambia mbunge,tuna wabunge wengi sio lazima awe rostam.riport ya richimond inasema mmiliki wa kampuni hizi hajulikani ni kampuni za kitapeli,hivi mpaka kampuni inashinda kesi mahakamani bado mmiliki wake ni jambo la kuendelea kuhisi?tuache tabia za uzandiki wa kutumiwa vibaya na wanasiasa mfilisi.nyie waandishi wa habari andikeni vitu kamili na sahihi,sio kutaka kuuza magazeti yenu tu,nasi jf hoja zisizo na kichwa wala miguu hatuna sababu ya kuzizarau na kuwambia wawasilishaji wale fulldata za habari zao.​
     
  7. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,145
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 38
    watanganyika, ni heri kufa tukiipigania nchi yetu kuliko kukaa kimya huku tukinyanyaswa na mafisadi KWANINI TUSIINGIE VITANI? tena itakua vita nzuri sana. Peoples power vs mafisadi. Natoa hoja
     
  8. G

    Godwine JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    tanzania nchi yangu nakupenda
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,175
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 63
    Duh kweli TZ noma!! Mpaka hukumu ya ICC inachakachuliwa?? Sasa Pinda alivyosema watalipa, wanalipaje bila kuona hukumu??
     
  10. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 5,880
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 113
    interesting...
     
  11. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,049
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 63
    Birds of the same feather fly together! Unafikiri TANESCO haiko chini ya CCM ambamo akina Rostam wamo?
     
  12. F

    Fareed JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Biashara ya magazeti ngumu kaka, ukiingia kichwa kichwa kutaja majina sometime utajikuta pabaya na serikali ikakuruka. Hukuona juzi MWANAHALISI ilisema wamiliki wa Dowans hawa hapa lakini haikutaja majina ingawa ukiisoma habari yenyewe kama inawataja Rostam Aziz, Edward Lowassa, Andrew Chenge, Nimrod Mkono, etc
     
  13. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,049
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 63
    Mbona MwanaHalisi iliwahi kuibandika "list of shame" kama ilivyo wandugu? Tuseme siku hizi "wameshajirudi?"
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,175
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 63
    Lakini hukumu lazima iwe public knowledge. Kama siyo mbona habari za gharama tunazotakiwa kulipwa zimepatikana haraka haraka tu wakati majina yanafuata baadaye!!
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Hivi EL sio tycoon?
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mijitu mingine haina haya kweli kweli, utadhani huyo RA katajwa kweli kumbe ni hallucination!
     
  17. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 1,620
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 63
    Mwisho wao umefika! Either they lk or not.
     
  18. E

    Edwin Mtei JF Gold Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 181
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi naona suala hili limechukua muda mrefu kulitatua kutokana na kusitasita kwa Serikali kwa sababu zisizoeleweka. Hakuna ubishi kwamba Richmond ilitutapeli kwa kuleta mitambo isiyokidhi viwango tilivyolipia. Kampuni yenyewe ime-prove ni feki huko Merikani.

    Pili, Dowans imethibitishwa na Mwarabu (Mwana Mfalme = Prince) aliyetajwa kuwa ndiye mwenye hisa kwamba ni feki. Hata huko Costa Rica kunakodaiwa mmiliki mwingine yupo, Serikali ya nchi hiyo imethibitisha taarifa hiyo ni ya uongo. Kwa hiyo hii Dowans ni feki pia.

    Kwa hiyo bila hata kuwahusisha hawa vigogo Wabunge na Wanasheria wa hapa kwetu, wanaotajwa na Kubenea na Samwel Sitta, napendekeza Serikali ichukue hatua ya kutaifisha hii kampuni ya Dowans kwa kupitisha Sheria Bungeni kwa tukitumia nguvu yetu ya Sovereignty. Tutamke katika hiyo sheria kwamba hatutalipa fidia kwa atayejitokeza kwamba ni mmiliki wa Dowans. Sababu ya kutolipa fidia ni kwamba TANESCO wameshawalipa vya kutosha hawa mafisadi.
     
  19. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #19
    Dec 24, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya habari Tanzania vinatia kichefuchefu habari inaandikwa kimafumbo mafumbo utadhani tuko kwenye taarabu. Yani ili gazeti limeshindwa kuwasiliana na ICC na kuomba kopi ya hiyo hukumu?
     
  20. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #20
    Dec 24, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,049
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 63
    Tuambie basi aliyetajwa ni nani!
     

Share This Page