Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Godbless Lema 29 Oct 2012

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mnyinda, Oct 29, 2012.

  1. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa leo ndiyo hatma ya aliyekuwa mbunge wa Arusha Godbles Lema tunaomba mwenye taarifa atujuze
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hukumu ilikuwa daraja mbili Arusha jana.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huna ulijualo.
     
  4. Rahajipe

    Rahajipe Senior Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walioko AR mtujuze kinachoendelea.
     
  5. Wikiliki

    Wikiliki JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajf bila kukosea kwa mujibu wa habari leo ndio tarehe ya uamuzi wa pingamizi la awali la rufaa ya kesi ya mbunge Lema inatakiwa kutolewa hivyo ninaomba kwa yeyote atakayepata habari asisahau kutuhabarisha.
    Asanteni sana.
     
  6. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hukumu ilishatolewa siku nyingi ila leo ni uamuzi wa mahakama kuhusu rufani.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hebu wasiliana na akna Ngongo, Ritz, chama, Mr. emmi, Desi Mangola. hawa wanaweza kukupa update ya hukumu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu maamuzi yanafanyikia dar
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Waliopo Dar mtujuze maana show nzima inafanyikia huko.
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,809
    Likes Received: 2,955
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mungi bahati mbaya niko nje mkoa wa Arusha nitarejea kesho.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi ni leo Jumatatu tarehe 29 Oct 2012 au ni Alhamis tarehe 29 Nov 2012?
     
  12. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mungi ndiye mfatiliji mkuu wa hii ishu toka mwanzo hivyo jukumu ni lako baba,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni kweli uamuzi wa kesi ya Lema unatolewa leo jiji Dar . Nimesoma hii habari katika gazeti la HabariLeo. Waliopo katika hayo maeneo watujuze.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu mnyinda maamuzi yanasomwa Dar, na mimi nipo Arusha. labda Yericko Nyerere au Mwita Maranya kama wanaweza kutupia manewz humu..........................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    imekula kwetu leo duh.
    alaaniwe aliyepeleka hii kitu Dar badala ya Arusha
     
  16. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Najua watamalizia hasira zao kwenye hii kesi baada ya kuwaburuza vibaya DARAJA 2.
     
  17. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,544
    Likes Received: 2,058
    Trophy Points: 280
    Naona huruma sana Kamanda wetu akiliwa kichwa leo,maana JK alishasema sasa Arusha kumetulia.....hawawezi kumrudisha hata iweje labda kama JK hakuteua majaji wote wale waliopo pale na labda kama hawawajibiki kwake hata kuombwa tu favor kusaidia chama!!!!!
     
  18. commited

    commited JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yeriko nyere tupe maupdate mkuu plzzz
     
  19. m

    mnyinda JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 277
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dar wamelala ishu kubwa namnahiyo hakuna mfuatiliaji????? Hata kemp ya jf siipo dar??tuwachangie nauli yakufuatilia hii ishu!!!
     
  20. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Twasubiri updates toka kwa wenzetu walio karibu!
     
Loading...