Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya chenge vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ODD, Dec 29, 2010.

  1. O

    ODD Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wenye taarifa na hukumu ya chenge leo mwanasheria wetu na mbunge wetu jamani
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nimepata tarifa sasahivi kutoka " wanabidii forum" kuwa amefungwa jela miaka mitatu. Ni vema wenye taarifa ktk mahakamani watujuze.
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    eeh unasemannini ? are u serious?
     
  4. z

    zamlock JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamani semeni kweli kamaa kweeli kafungwa mbona itajkuwa furaha sana kwangu wanajamii
     
  5. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    source global:

    Mbunge wa Bariadi Mashariki na aliyewahi kuwa Waziri wa Sheria, Mhe. Andrew Chenge, leo asubuhi ametiwa hatiani na Hakimu wa Mahakama ya Kinondoni kwa makosa manne ya barabarabi, yakiwemo ya mauaji ya wasichana wawili aliowagonga kwa gari alilokuwa akiendesha na kuwaua, Machi 27, 2009, jijini Dar es salaam. Chenge ametiwa hatiani kwa makosa manne ya Kusababisha vifo vya wasichana wawili, Kugonga Bajaji, Kuendesha gari kwa uzembe na kuendesha gari isiyokuwa na Bima. Makosa yote hayo amepigwa faini ya shilingi za Kitanzania laki saba! (700,000/=) na amelipa.

    AndrewChenge.jpg


    garilachenge.JPG

    gari la chenge ambalo lilipata ajali



    bajaji.JPG


    na hii ndio bajaji waliopanda marehemu wawili
     
  6. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    laki 7 tu pamoja na vifo vya watu 2 tena wasichana mmh ,gharama hiyo haitoshi hata ku-repair hiyo bajaji.
    kweli sheria za tz ni kwa walalahoi tu wala sio kwa mafisadi
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kalipa fain ya laki 7
    nw yupo kwake anapata juic ya pilipili kwa raha zake na matusi meeeeeeeng kwa watanzania ahhh ahh wa.s.e.n....e kweli walitaka nifungwe maisha?ahh watafuungwa wao
    na bahat yao wamekufa wale mademu bla ivo ningeifanya sheria isomeke wao ndo walinigonga mimi na bajaji yao na inabd wanilipe!!
    M SURE HANA AMANI MOYON DHAMIRA INAMSUTA...damu aiwez ikapta kimya kimya ...anaungua moyoni!
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata mi naona sio haki kabisa.....hukumu utadhani kagonga baiskeli yenye mayai kumbe kaua watu wawili!!!
    Hivi ndugu zao hawastahili fidia????
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    yaani we acha tu, hukumu zinatolewa kama za lai nacha..du hii nchi inawenyewe kweli
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    unachosema ni kweli kabisa dada yangu, hii nchi inawenyewe ,sisi ni watazamaji tu
     
  11. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii ndio tanzania zaidi ya uijuavyo maskini ndosheria zinafanyiwa kazi kwelikweli
     
  12. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Laki saba...vifo vya watu wawili...kweli hata mimi nikiua "bahati mbaya" naweza kulipa...
     
  13. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    shit!
     
  14. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Amazing!!!!! Na bado ni muheshimiwa!! Ohhh men this is tooooo much. Hivi nani aliwaambia wanahaki miliki ya maisha yetu???? I'm soo sad.
     
  15. Azikiwe

    Azikiwe Senior Member

    #15
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni sheria zetu, kwani nani amewahi kuona mtu anfungwa kwa kugonga mtu na gari barabarani? hata hiyo laki saba ni nyingi labda kwa vile alikuwa na makosa mengine sijui insurance cover na nn
     
  16. k

    kituro Senior Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Safi sana mhe.chenge kwasababu watu hatujui kuwa nyie niyo nyie wenye hisa kwenye kampuni la marehemu jk nyerere la ccm., mpaka waje juwa kuwa nyie ndo nyie itakuwa dunia imekwisha!. Kwanza unasali dini gani ambayo inaendelea kukukumbatia wewe?.

    Ok ndugu mmoja kasema unachangia sana kwenye dini yeno!. Kwahiyo ukikosolewa tu! Unasitisha ile michango!.

    Lakini wambie ipo siku ambayo itakuwa ama zenu au zao!
     
  17. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Unajua hili ni tusi kwa familia za marehemu hao..na ubutu wa sheria zetu mufilisi ambazo zinabariki wavunja sheria huku zikiwaumiza wanaoattempt kufanya makosa...too bad...kwa hesabu zisizo rasmi ina maana na mwendesha bajaji km angepatwa umauti ndugu Chenge angetoa Tsh 950,000/= hii ikiwa na maana ni 250,000 kwa watu watatu na makosa mawili ya nyongeza!
    Kiungwana huyu bwana angestahili kukaa aside kidogo kujihusisha na shughuli za kisiasa km njia mojawapo ya ku-regret aliyofanya japo hakukusudia (huenda)...kwa mfumo huu itachukua muda mrefu sana hisia za usawa kukaa mioyoni mwa watu!
     
  18. r

    roby m Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh makubwa!!!!
     
Loading...