Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Chenge leo?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Rutashubanyuma, Dec 29, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kutokana na kuahirishwa hairishwa kwa hukumu ya aliyekuwa Waziri katika serikali ya JK Bw. Andrew Chenge ihusuyo ajali ya barabarani na kuendesha gari bila ya bima kwa miaka kadhaa ikiwemo kujaribu kughushi bima hiyo................hatuna uhakika hata kama leo hukumu hiyo itatolewa...........................

    mara ya mwisho hukumu hiyo ilipangwa kutolewa lakni ilishindikana baada ya mtuhumiwa ambaye yuko nje kwa dhamana kusemekana amekwenda kwenye mazishi na kutotoa habari mwenyewe na kuwaachia wanasheria wake kufanya kazi hiyo...............

    Huku tukielekea siku kuu ya mwaka mpya yawezekana kabisa ikaahirishwa ili kumruhusu Mheshimiwa huyu kuila sikukuu hiyo bila ya zengwe lolote..................

    leo jioni tutajua ukweli ulivyokuwa..........
     
  2. E

    Edo JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hukumu yake tayari ? japo nahisi haitazidi laki 5 !
     
Loading...