Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya Babu Seya & Sons hii hapa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M-bongotz, Feb 11, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimelazimika kutafuta nakala ya hukumu ya Babu Seya na Wanae iliyotolewa leo hii na mahakama ya rufaa, naomba wanaJF wote tuisome between the lines ili tuelewe kilichopelekea wengine kuachiwa na wengine kutoka na from there sasa labda ndio tuanze mjadala kuliko kufanya speculations zisizo na majibu..

    Karibuni..
     
  2. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukrani sana mkuu........
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hapa nimeweka maaamzi ambayo ni likely kukutana nayo mahakamani
     

    Attached Files:

  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Be blessed ila iende jukwaa la sheria.
     
  5. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilishasema mimi niko upande wa watoto waliharibiwa na huyu mshenzi wa tabia ...ningekuwa mimi "hastahili" kuishi hata dakika moja damn
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante kwa mchango mzuri Ray B...ila sijakupata vema uchambuzi wako umetulia ila nimeshindwa ku-link na hukumu ya kina babu Seya...niweke sawa mkuu!
     
  7. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    be blessed mkuu

    thanks
     
  8. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Kwanza nashukuru kwa appreciation. Well, nilichomaabisha ni kuwa mfumo wa mahakama ni mfumo ambao sisi Binadamu tukiwa na tawala zetu tunaamini ni sehemu ambayo hali inatendeka lakini ukweli unabaki pale pale katika yoyote ile mwenye ukweli ni mshtakiwa mwenyewe.

    Nasema hivi kwa sababu kama umeshawahi kuhudhuri mahakamani au kushiriki katika udadavuzi wa kesi yoyote utagundua kuwa kinachofanyika ni mawakili kuoyesha uwezo wao kisheria na namna wanavoweza kuchezea maneno na kupindisha/kukwamisha hoja ya upande pinzani.

    Hapo ndipo unapopata kuna wanaoadhibiwa kihalali na kimakosa. Na kuachiwa huru vile vile iko kwa mtindo huu. Kwahiyo kama wanasheria wanavokwambia (burden of proof lies to the defendant) wakimaanisha jukumu la kujikwamua analo mshtakiwa. Hii ni kusema kuwa kama wewe una makosa kweli lakini ukawa ni mjuvi au ukawa na wajuvi wa sheria, kufikiri na utaalamu wa kupindisha hoja za mashtaka basi unaweza ukatoka bila kupewa adhabu ya aina yoyote ile au wakikosea kidgo ukapewa adhabu ambayo hukulingana nayo (yaani ni ndogo kuliko uliyostahiki). Na vivyo hivyo kama huna makosa unaweza kupewa adhabu kwa kukosa hizi qualities na mbinu za kimahakama/Sheria.

    Lakini bila ya kusahau mwisho wa yote, katika utawala ambao mahakama inaweza ikaendeshwa na wenye nguvu kisiasa au kifedha napo tegemea maamuzi mengi ambayo ni tofauti na ule Ukweli niliousema Awali Ambao Aliyenao ni Mshtakiwa
    .
     
Loading...