Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu ya babu seya hii hapa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Devils Advocate, Feb 12, 2010.

  1. Devils Advocate

    Devils Advocate Member

    #1
    Feb 12, 2010
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,
    nawatumia hukumu ya Babu Seya iliyotolewa jana ili muweze kuisoma na ikiwezekana kuijadili.
    Nawasilisha.
     
  2. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2010
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Poa mkuu nadhani itasaidia kutoa ulimbukeni wa wana JF wengi ambao walikua wakiwatetea wabakaji.
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe sana mkuu Advocate.......! wachache sana wana mioyo hii ya kushare vitu kama hivi!

    Highly appreciated from me!
     
  4. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh mambo ya law haya...haya ngoja tujaribu
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Thanks DA.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135


    Patamu hapa aiseee......!
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahaaa, kiblurei cha kisheria kigumu sana asee!
     
Loading...