Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu Kesi ya Mgomo wa Walimu: Mgomo ni batili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Aug 2, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hukumu itasomwa saa nane napiga jaramba nitakuwa nawajulisha live

    Updates: Amesema wakati wa kupiga kura labour officer hakuwepo, pia mgomo hawajasema utaisha lini na hivyo mgomo ni batili warudi kazini. Hii ni mara nyingine mahakama zinapendelea serikali na inadhihirisha madai ya Lissu kuwa serikali inateua majaji dhaifu siku hizi ili wazitumie kukandamiza haki za raia

    ......................
    UPDATE
    ........................
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ngoja nichaji kamchina kangu..nifuatilie updates..!
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Waitin for it,najua walimu watashinda km haki itatendeka!
     
  4. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    One hr to go
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Sasa hukumu itakuwa na jipya gani??maana JK ameshasema hawana uwezo na yale masaa yaliangukia week end kwa hiyo mgomo batili warudi meza majadiliano wakaendelee kupotezeana muda!!hakuna jipya hapo!!
     
  6. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    ok, asante kwa taarifa
     
  7. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama kawaida, haki haitatendeka. Hiyo mechi, refa alishakula mlungula.
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Poa kamanda tupia watu tumalize
     
  9. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,467
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    Yaani mnasubiri ripoti ya kova kuhusu Dr Uli?
     
  10. Msalagambwe

    Msalagambwe JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM nao wanashangaa kwa nini wako madarakani,
    Walisha shindwa kuiongoza chi siku nyingi zilizo pita,
    watanzania bado tunawaamini tu.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tunasubiri Mkuu Japo Mwajiri lazima ataibuliwa kidedea as Usual....Ndiyo maana JK jana alisema tusubiri kesho.Mgomo haukuwa halali na kwa amri ya mahakama walimu wote watakiwa kurudi kazi bila masharti yoyote.Ni mtizamo/wazo:loco: tu wadau!
     
  12. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Raisi wenu ndo huyo anasema eti walimu hata mkigoma sistuki maana najua mkirudi kazini mtakuta kazi zenu zenu zote zinawasubiri na syllabus inawasubiri mkave hata hivyo siwezi kuongoza nchi kwa kulipa mishahara tu mambo mengine niendesheje? Je wewe unadhani hiyo ni point na walimu wnaweza kuichukuliaje< waendelee na mgomo au wajirudie tu kazini wakaendelee na kazi kwa ongezeko la asilimia 14% ambayo wala hatujui kama ni kweli atatoa!
     
  13. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  14. majonzi

    majonzi Senior Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo Rais wetu kiboko sana kila kitu anachukulia kawaida, Wafanyakazi aliwajibu hivi hivi siku ya uchaguzi akawalamba miguu na Walimu komaeni atakuja kuwaomba msamahaa
     
  15. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,955
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Haki daima haipotei, hucheleweshwa tu!
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kama alivyosema jana usitegemee kusikia serikari unahusuka hapo kama si mkenya basi msomali
     
  17. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya saa nane ndio hiyo, tupe updates mkuu
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Hukumu si ilisomwa jana!
     
  19. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,197
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...japo wao washawahi kupeleka pingamizi saa tatu usiku.
     
  20. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu saa nane tayari vp..!!?
    :ranger:
     
Loading...