Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukumu dhidi ya Lema ni pigo kwa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Synthesizer, Apr 6, 2012.

  1. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,176
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Wengi wanahisi au kusema kwamba kulikuwa na influence juu ya judge kutoa hukumu dhidi ya Lema ili apoteze kiti cha ubunge. Kama kweli hili lilifanyika basi ni kwamba mtu wa CCM yeyotealiyeshiriki kufanya hivyo hana uwezo wa kuona mbali. Hukumu ya Arusha dhidi ya lema ni pigo kwa CCM kwa sababu kadhaa;

    i) Uamuzi wa mahakama unazidi kufanya CCM walaumike na kupoteza kuungwa mkono Arusha hata kama hawastahili lawama
    ii) CCM Arusha tayari ina nguvu kidogo, uchaguzi mdogo ukiitishwa uwezekano wa wao kuchukua kiti ni mdogo sana
    iii) CCM watalazimika kuingia gharama katika na kujishughulisha na kampeni katika eneo ambalo wanajua hawatakiwi
    iv) Uchaguzi mdogo Arusha, baada ya ule wa Arumeru, utazidi kuwaweka CCM katika wakati mgumu kuhusiana na kambi ya EL na wale wasio wa EL. Kambi ya EL inayohisi kuhujumiwa juu ya uchaguzi wa Arumeru itataka kulipiza kisasi ikiwa haitakuwa na mgombea wao katika uchaguzi wa Arusha. Na kambi isiyo ya EL haitataka tena mtu wa EL awe mgombea
    v) IKiwa CCM itafanya kampeni na matokeo yakawa kwamba Chadema wakashinda uchaguzi mdogo wa Arusha, itakuwa na athari ya kuwafanya wengi waone Chadema inazidi kuwashinda CCM hata pale CCM inapo-influence uamuzi wa mahakama.
    vi) Hali itakuwa mbaya zaidi kwa CCM ikiwa Tundu Lissu atashinda kesi yake ya kupinga matokeo ya uchaguzi na Dr. Makongoro kushindwa
     
  2. z

    zaka Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchi hii hatuana mahakama wala polisi,
     
  3. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ccm hawana ................. za kufikiria hayo wenyewe wanadhani wanaikomoa cdm kumbe imekula kwao
     
  4. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao uliowaambia ni ccm gani? kwani ccm ya sasa ni vipofu na viziwi. hawaoni wala hawasikii
     
  5. m

    mimi wa mimi New Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani ccm vipofu viziwi walemavu kabisa
     
Loading...