Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku sio kujiamini..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SOKETI, Sep 16, 2010.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kitendo cha CCM kuwakataza wagombea wake kushiriki ktk midahalo ya kisiasa ambayo inatoa fursa kwa wagombea kuongea na wananchi moja kwa moja ni kitendo cha kutokujiamini, udicteta na ukandamizaji wa democrasia ya kweli....Na CCM kama chama kikongwe kimeonyesha kushindwa kuonyesha ukomavu wake wa kisiasa na na kimepoteza mwelekeo wake wa kuwa chama chsiasa.
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Hawana jipya la kuwaambia wananchi halafu kuna maswali tata ambayo hawataweza kujibu.
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Natamani wangetoa nafsi ya kuliza maswali ningeshiriki kwenye kampeni zao. Maana nina maswali mengi sana.
     
Loading...