Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku si kudanganya umma???

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Sep 3, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Watanzania wenzangu, kama mnavyojua Tanzania iliondoa kodi kwa mtu yeyote anayeingiza kompyuta nchini. Lakini hata hivyo kuna sheria zilizowekwa kusimamia uchakavu wa vitu vinavyoingizwa Tanzania ili kuzuia nchi yetu kuwa dampo. Nimejaribu kuangalia hii picha kwa makini nimeshindwa kupata la uhakika, ila kwa mtazamo na maoni yangu niliamini kuwa hapa huyu Mbunge Makalla anatania au kuudanganya umma. Naamini hapa atakuwa anatamba kuwa ametoa msaada wa kompyuta, na printa, lakini inaoneka hivi vifaa ni vya zamani. Angalia hata keyboard.....jamani tuacheni kudanganya umma.
    Wadau toeni maoni kuhusu hii picha hapa.

    [​IMG]
     
  2. L

    Leornado JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahahaa da kweli bongo noma, hizo komputer na printer I guess ilikuwa zikawe destroyed yeye akaona dili kuchukua akafaidishe jimboni kwake y.

    Hao makatibu kata au walimu they are happy, pengine ndo ya kwanza kijijini.

    Kweli we always remain a damping place of european scrapers....more containers are coming stay tuned.
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Complite hizo zinauzwa elfu hamsi! Cpu,monitor,keyboard,mouse and cables! Nyongeza unapewa printer hp deskjet
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    dame wajinga ndo waliwao
     
  5. g

    geophysics JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wizi mtupu...akawadanganye wa vijijini......
    Hizi computer kwanza hazizalishwi tena... Keyboard ndo baaasi kabisa ni afadhali angewapa typewriters
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa MVOMERO,ni mpya hizo
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Prof. Maghembe ameshawah kupeleka Laptop mbili mbovu shule flan ya Kata jimboni kwake. Shule yenyewe ilikuwa haina umeme. Aliitisha mkutano wa kata, akagawa laptop. Wazazi walifurahi sana. Nadhani alziokota.
     
  8. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 291
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    buy a Hp monitor and CPU @ 75,000 Tsh get a printer for free..... nadhani muhishiwa (mh) kaiutilize offer ya maduka ya used computers kariakoo,
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukipiga hesabu ya huo msaada hata laki moja na nusu ni wasi wasi kufika thamani yake.

    Lakini posho za waandishi wa habari bahasha ni nyingi kuliko msaada wenyewe.

    Jamaa ana tafuta umaarufu kwa kila dizaini
     
  10. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Gharama ya kuchoma mafuta kwa hilo VX kutoka maduka ya wasomali wauzaji wa kompyuta chakavu pale kariakoo mpaka jimboni kwake mvomero ni kubwa kuliko gharama ya msaada aliotoa...kwa kutaka publicity akawaita na wana habari kabisa...ni kweli msaaada hauna udogo lakini vitu vingine bora usaidie mkono wa kulia na mkono wa kushoto usijue,vinginevyo ni kama utapeli na udanganyifu tu.
     
  12. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    :embarrassed: No Comment, sitaki nipewe BAN na PAW
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sometimes ni vizuri kuliangalia jambo kama lilivo na usiende beyond.... Umeona Mazingira ilipopelekwa ni dhahiri kua hio comp labda ndo mwanzo... Hata wakipeleka Mackintosh hapo inakua haina maana, bora nyiingi kwa bei nafuu... Mradi ziwe na ubora...
     
  14. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kitendo cha kutoa kompyuta inabidi kipongezwe na kwa hapa sasa tunaanza kuhoji PC iliyotolewa ni ya namna gani? picha inatuonesha kuwa hili ni toleo la zamani sana na tena si mpya/ ni chakavu sana. Wabunge wa aina hii hutumia ujinga wetu kujipatia umaarufu
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni bora huyu aliyekumbuka jimboni kwao kuliko wale hata kuja kuwatembelea wapiga kura wao ni issu ila next time aangalie vitu vinavyokwenda na wakati
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa na ulazima kuita waandishi wa habari?
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Sisi wa Sikonge, kijana Said "Hitler" Nkumba aligawa pesa ili MSONDO NGOMA wanunue Kinanda.

    Wakati huo kwa sasa hapa Sikonge, mwaka huu njaa kali sana na watu hawana chakula.

    Heri huyo walau kapeleka hilo kopo kuliko sisi kumpa Msondo hiyo pesa ambayo sijui waligawana saa ngapi.

    [​IMG]

    Mbunge Wa Jimbo la Sikonge Tabora Saidi Mkumba akimkabidhi Kiongozi wa Bendi ya Msondo ngoma Saidi Mabera Kitata cha Shilingi Laki Tatu kwa ajili ya bendi.
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Duh nashindwa kupata uhalisia na gharama z akuandaa hicho kitu
    Ila tusilaumu sana huenda ni ya kwanza hapo alipoenda kugawa tusilaumu sana
     
  19. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Angalia hilo jengo lenyewe linaonekana hata umeme hakuna.Sasa sijui Computer itatumika kama kuonyesha mfano iliwanafunzi wajue computer inavyofanana au ni mapambo katika ofisi ya mwl.Mkuu?KAZI KWELI KWELI KWA HAWA WANASIASA WETU.Si ajabu shule hiyo kuna watu bado wanakaa chini.Kwa nini asiwape madawati?
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu hizo alizonunulia hizo used comp hazitoshi hata nadawati mawili sasa ya nini ajipe stress bure
     
Loading...