Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku si ku-promote USHOGA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JAYJAY, Mar 2, 2012.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,969
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    jana nilisikia tangazo moja la burudani katika moja ya club hapa dsm redioni ambapo msoma tangazo anasema ''njoo ulione lile dume-dada likiungana na wadada wa khanga moko...'' hiyo ikiwa ni baada ya kutaja wasanii wengine. mimi naona hii haiko poa ukizingatia kuwa redio inasikilizwa na watu wengi. inaweza kupelekea hii hali kuonekana ya kawaida ingawa wapo watu wanaopenda kwenda kuona vitu hivyo lakini si vizuri kuwashawishi kwa kutumia matangazo redioni!
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
  3. k

    kiagata Senior Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 12, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mtangazaji yeye anahitaji watu wajae apate pesa bila kujali madhara ya vitendo vyake. Anataka aitwe DJ mkali.
     
  4. f

    fadinyo Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    redio kbao sasa wanatangaza mambo yasiyo ya mhimu ushenz mtupu wakati Taifa linakufa na njaa na watu wanamaisha magumu yasiyo na mafanikio
     
  5. PENDING'ULA

    PENDING'ULA JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu amini usiamini mambo hayo yana wapenzi wake! Ni aibu, ni laana, lakini habari ndio hio! Wakati Kauli ya Waziri Mkuu wa Uingereza kuwataka wanaume nao waolewe kuna walioshangilia uamuzi huo! Ni bahati mbaya masikio si kama macho, Huwezi kufunga masikio kama vile ufumbavyo macho ukiona kisichokupendeza. Ukifunga masikio tayari ule ujumbe umekufika!
     
Loading...