Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku ni kujilinda na nini?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Aug 29, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wadau nimekutana na hii picha mtandaoni.
    Huyu mama alikuwa kwenye huduma ya matibabu ya watoto katika kijiji cha Mtakuja (Moshi vijijini). Sikuweza kupata jibu la haraka kwa nini awe na silaha kibindoni sehemu ambayo ilikuwa inatolewa huduma ya matibabu tena bure!!
    Angalia......

    [​IMG]
     
  2. K

    KAURANANGA Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni moshi vijijini atakuwa alikuwa anakata migomba mtoto akaugua ghafla akatoka na silaha kwa haraka alizokuwa nazo
     
  3. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    Du!asipo appreciate huduma anakula kichwa ya mtoa huduma!
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huwezi fahamu labda anakaa mbali na akirudi usiku inabidi ajilinde na vijana wetu hawa wanaovuta bangi ambao hata bi kizee wenyewe twende tu.
     
  5. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona hakuna silaha ila ubavuni upande wake wa kushoto kuna kitu kinachofanana na mpini. Je ni mpini wa silaha au kitendea kazi?
     
  6. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na GF wa Moshi, hasa Kibosho, lazima kwenye pochi ana kisu.
    Ni jadi kwa hao ndugu zetu kujilinda kwa kisu kikali!!
     
  7. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    WE wakurya wameenea kila kona ya nchi, ona sura yake ilivyo ngumu kama kifaru cha jeshi
     
  8. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo akitoka hapo anapitia kukata majani ya ng'ombe, si silaha hiyo, ni kitendea kazi
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Hiyo sio sila ni kitendea kazi.
     
  10. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahaha.....dah usalama kwanza
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah amekukosea nin mama wa wawatu?
    si fresh
     
  12. C

    Claxane Senior Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni ya kukatia majani kule mreny
     
  13. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Arif ...naona zana ya kilimo tu hapo arif! maana silaha kuimiliki mpaka kibali arif, sidhani kama bibi hapo kati aliandika barua ya kuomba kumiliki silaha,akafuata utaratibu wote mpaka akaenda kulinunua panga.
     
  14. M

    Masuke JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Sisi watoto wa wakulima hatuwezi kushangaa hiyo picha, obvious atakuwa ametokea shambani.
     
  15. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa bibi kama huyo kuipitisha utakuwa unampa maumivu tu, utahitaji softener ya hali ya juu.
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Labda ametoka pata news za uko Libya akaona ajihami!
     
  17. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakurya peke yao ndiyo wanatembea na silaha? Mmh hata Ditopile alikuwa mkurya?
     
  18. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hiyo inaonesha jinsi Ujambawazi ulivyokithiri Bongo, kila mtu anakuwa tayari kwa chochote kiwacho. Wenzetu wana sheria ya ku-carry & conceal ila kwa bongo unaonyesha waziwazi.
     
  19. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Angalia yule bi mkubwa wa jirani anavyo'mcheki kwa uoga.
     
  20. Mosachaoghoko

    Mosachaoghoko Senior Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyote mlochangia ni ndina hamjui chochote kile mnajifanya kuona kumbe hamuoni kitu maana huyo mama hana silaha hapo ila tu kachomeka mipira tu isiyokuwa na ncha yeyote ya makali
     
Loading...