Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku ni kujihami au??!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tripo9, Sep 28, 2009.

  1. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unakutana na mwanamke tuseme safarini ama chuo. Ktk mazungumzo ya kawaida anaanzakuchomekea anajamaa (boyfriend). Wala mazungumzo yenu hayakua yakielekea huko. Je huku ni kujihami usije ukachomekea au inakuaje?
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ni katika harakati za kukutega zaidi ili wajue msimamo wako, kama ni mtu wa kukata tamaa basi hutamfuata tena. Nadhani hii ndiyo gia ya mademu wengi kujua ipi pumba upi mchele miongoni mwetu wanaume...

    We akikwambia kuwa ana boyfriend we mwambie una Girlfriend, hapo inakuwa ngoma droo na mnaanza kutegana kiutu uzima sasa.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...inategemeana na wewe umelichukuliaje.

    Kama unavutiwa na mali za watu lazima utapandisha stimu,... kama una roho ndogo kama yangu, ni kukusanya majamvi na kujiandaa kuhesabu boriti!

    Ila kwa uzoefu wangu, mara nyingi mrembo anayekimbilia kuropokwa hivyo, au yule anayeweka mbele mbele kidole cha pete,...anakutega!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Sep 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kimbelembele na kiherehere tu. Maongezi yalikuwa hayaelekei huko sasa out of nowhere analeta habari za boyfriend wake. What the hell? Umeulizwa? Unless you tell me there was some sort of a segway leading there otherwise it's just foolish.
     
  5. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    unajua hawa watu ni waajabu sana, atajidai ameolewa au ana boyfriend ili uweze kumtongoza, maana anajua akikuambia kuwa anamtu, hivyo hutomuona kicheche utamchukulia kama ni mtu anayejiheshimu kwa kuwa ana jamaa, tofauti na akiwa alone. tena siku umezuka mtindo wa kuvaa pete za ndoa ilhali hana hata mume zaidi ya kuiba wa watu. Mfano kuna mama mmoja ana watoto 2 yeye hajaolewa ila ana pete ya uchumba na ya ndoa, lakini kumbe hajaolewa ana iba tu waume za watu.

    sasa mathalani akikimbilia mimi ni boyfriend au mume jua kuwa usimuone kicheche, lakini ukweli ni kwamba hakuna lolote anasubiri gia yako au sitaki nataka
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Sep 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Uumm...sikubaliani nawe hapo. Huoni kwamba akikuambia ana mtu utamwacha alone? Huoni kwamba akikwambia ana mume au boyfriend na wewe ukaendelea kumtongoza atakuona wewe ndiye kicheche usiye na maadili wala kuheshimu status za watu?

    Sasa atakukubaliaje wewe wakati umeonyesha kuwa huheshimu hata kidogo kuwa yeye kaolewa au yuko kwenye uhusiano?

    Mwanamke yeyote wa maana hawezi kukuchukulia serious kama wewe mwenyewe hauonyeshi kuheshimu relationship status za wengine.
     
  7. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuji-promo tu
    hakuna jipya
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwanamke wa maana ni yupi na hasiyekuwa wa maaana ni yupi? Nifahamishwe wajameni
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Sep 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Mfano, aliyeolewa lakini bado ana entertain advances za wanaume wengine zaidi ya mumewe. Aliyeko kwenye uhusiano lakini bado ana flirt na wanaume wengine. Aliye na wanaume kadhaa kwa wakati mmoja. Anayebadilisha wanaume kama chupi. Asiyejali kama mwanamme ana mke au la.....unataka zaidi?
     
  10. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mkuu 999,

    Mazungumzo ya kawaida ni yapi unayokuwa nayo na mwanamke uliyekutana naye safarini au chuo?
    = = = = =
    999: "Dada Samahani unaitwa nani..."

    She: "Asha

    999: "Nashukuru kukufahamu mimi naitwa 999... mwenyeji wa JF...."

    999: "Unasafiri kuelekea wapi (safarini), unafanya kazi/umemaliza shule wapi(chuoni).."

    She: "Mbeya.... Ofisi ya Mkuu wa Wilaya Mbarari/Malangali High School"

    999: "blah blah blah (Nimesoma xyz, nilikuwa naishi abc...."

    Na hapo ndipo utaambiwa

    She: "nashukuru kusikia hivyo, na miye nina boyfriend, amesoma xyz na anaishi abc..."
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    watu iwa wanatafuta gia tu au starter ya kuanzia mambo flani
     
  12. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimekupata sasa Mhe.
    Kwa maana hiyo kuna wanaume pia wasiokuwa wa maana ambao wana tabia sawa sawa na ulizozitaja hapa? Au kuna exceptional kwa wanaume?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Sep 28, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,000
    Trophy Points: 280
    Ina apply kwa wote hata na ma hermaphrodites
     
  14. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  15. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa umekaza mwana!
     
  16. s

    seer Member

    #16
    Sep 30, 2009
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    999: Na mimi nina girlfriend anaishi xyz anasoma abc ndio naenda kumpa hi!

    ucheki itakavomfanya mpoleeeeee!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
     
Loading...