Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huku ni kudhalilika ama ndio njia ya kupata misaada???!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rebel volcano, Aug 3, 2012.

  1. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiongozi mmoja wa nchi ya africa sijaweza kumtambua kwa jina akipewa maombi ya kidavid cameron!!
     

    Attached Files:

  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    shurti upige got...
     
  3. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Ni nani huyo asijekuwa ni Vasco da gama?
     
  4. H

    Hussein Njovu Senior Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Sep 25, 2006
    Messages: 186
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani huu ndio utaratibu rasmi wa kutawazwa na Malkia wa Uingereza kuwa "Sir" Ni utaratibu uliorithiwa toka karne nyingi katika utawala wa Kiingereza. Hauna uhusioano na udhalilishaji. Malkia hugusa bega moja baada ya jingine la mtawazwa kwa sime kama inavyoonekana kwenye picha
     
  5. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Njovu yuko sahihi. Nilitegemea kusikia FREEMASON.
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ukitaka kula! nawe lazma uliwe! hahaha,sina maana hiyo!
     
Loading...