Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku ni kuchoka kwa ccm au fikira za wafuasi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bysange, Mar 7, 2011.

  1. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Juzi ijumaa ni meshangazwa na wanaccm kwa ulitoke msiba wa mmoja wa wanachama ambaye hana cheo chochote ktk chama lakini cha ajabu alizikwa kwa kutumia BENDERA ya chama.
    je chama kimechoka hivyo kutoa hesima kwa kila mmoja?
    je fikira na uamuzi wa chama|wanaccm ni mgando?
    je chama hakina washauri wa kufaa?
    je kwanini msijiulize kwa CHD ilimpate kujua vizuri?
    Wanajf huduma ya scaning ingekuwepo ninge wawekea mjionee wenyewe.
    je hii imekaa vp wenzetu ccn aah ni ccm?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ungeleta pic ingesound sana mkuu!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,306
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    wamechanganyikiwa.
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hivi hiyo bendera huwa inabakia humo au wanaitoa?:A S 13:
     
  5. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,320
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu inabakishwa hapo hapo kiujumla imetolewa kafara km mbuzi wa alibadili.
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Duuh wanajizika wenyewe tena
     
  7. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JK hakuhudhuria? Maana ndio kazi za maendeeleo aliyopewa kufanya miaka hii mitano...................
     
Loading...