Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku ndo tunakoelekea kwa sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchambuzixx, Dec 2, 2011.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ni bomu tu linasubiri kulipuka kwa sasa

    388044_10150393771175779_553085778_8752039_646927443_n.jpg
     
  2. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    do hapa ni wapi?Tanzania au......
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,237
    Likes Received: 11,583
    Trophy Points: 280
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bongo sitegemei vijana waoga sana kudai haki zao
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Anawaza tu kuajiriwa, huo ni upuuzi. Hakuna nchi walio fanikiwa kuajiri graduate wote. Ajitahidi kujiajiri mwenyewe.
     
  6. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    hana mtaji atafanyaje ?
     
  7. M

    MyTz JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    in bold, kwa mtaji upi mkuu?
     
  8. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwa mimi nikipata milioni na nikipata ushauri mzuri kutoka kwa watu waliobobea kwenye biashara unaweza kujiajiri kidogo kidogo ila problem ni wapi mtaji utapatikana hapo sasa ndo serikali inatakiwa iangalie itawasaidia vipi graduate wanaomaliza na kazi ni ngumu na wanataka kujiajiri katika secta mbalimbali bila kufanya hivyo kila anaemaliza atakuwa anasubiri kuajiriwa na wanaomaliza wanazidi kuongezeka
     
Loading...