Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku mwanza majina ya watu walioomba ukarani wa sensa bado hayajabandikwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mwigamba son, Aug 3, 2012.

  1. Mwigamba son

    Mwigamba son Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mujibu wa tangazo la nbs mwisho wa kuwasilisha fomu za maombi ya kazi ya muda ya sensa ilikuwa ni tarehe 25/7/2012 kali ya mwaka ni pale nilipofika ofisi ya jiji mwanza na kukuta tangazo lililopambwa kwa nembo ya sensa 2012 likiwa limeambatana na tangazo lifuatalo '' kwa wale walioomba kazi ya ukarani wa sensa mwisho wa maombi ilikuwa ni tarehe 24/7/2012 tunaomba radhi kwa usumbufu''. kutokana na tangazo lao hilo lililokinyume na tarehe elekezi ya nbs mwanza wamekiuka utaratibu na kuwanyima fursa wale waliopeleka maombi yao tar 25/7/2012. Na mpaka sasa japo zoezi la mafunzo ya sensa litaanza jumatatu tar 6/8/2012 hapa mwanza majina hayajabandikwa huenda watu wa jiji wamekwisha wapa watoto wao kazi hizo maana ikiwa siku zimekwisha usaili utafanyika lini?
     
  2. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tarehe 6 mbona huku dar ndo 2meambiwa 2fate majibu tarehe 6 ya usaili! So semina might b tarehe 7.
     
  3. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    No semina inaweza kuwa next monday coz sisi huku tumeambiwa majibu mpaka j4 wanangoja nanenane ipite ndo zoez lianze
     
  4. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ivo iyo sensa wanalipa bei gani??
     
  5. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    "bei gani" ndio nini?
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Zitakuwa hujuma zakijinga kwa kuwa jiji la mwanza linaongozwa na CDM basi mtegemee mambo hayo kutokea!!
     
  7. G

    GreatMkubwa Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huku Manyara ndo usiombe ni kimya hamna chochote kabisaa,. Kwani wanalipa Sh ngapi/day wakati wa semina? Sh ngapi wakati wa zoezi lenyeweee na jumla mtu anaweza toka na ngapii?
     
Loading...