Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku mvomero sijui hata kuna mdudu gani!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CBN, Aug 11, 2011.

  1. C

    CBN Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumeichoka ccm kwa kweli kha.. Kwanza diwani wa kata ya mvomero kuandika hawezi na ameishia darasa la 4.. Vijisenti vya urithi2 ndo vinampa promo.. Haya wazee wanasema alipewa mil 25 kwa ajili ya kuchimbia mitaro pembeni ya barabara ya dakawa-kibaoni,amekula hela na toka mwezi wa 5 mpaka sasa hakuna kinachoendlea.. Haya mh mbunge,makalla alinunua magunia 60 ya mahindi kwa ajili ya msaada na watu alisema wapewe bure,mkuu wa wilaya kayauza,pesa kala.. Hutuoni lolote la maana na hii ccm,. Wanaotuponza ni akina mama ambao wana shobo na khanga,kofia na vitenge vya hawa watu.. Tubadilike na muda wa kuburuzwa umepita.
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na wewe c ni mmoja wao uliyeichagua kwa kupewa ubwabwa na fulana na mtakoma hy ni hadi 2015 we kula bange tu na gongo hapo kwa mama muuza upooze roho yako!!
     
Loading...