Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku kuna mwanaume pale kuna mwanamke kama ni wewe ungekaa wapi ?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Judgement, Dec 20, 2011.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umeingia kwenye Bus una safiri, safari inayochukua zaidi ya masaa 20.
    Hukuwahi kukata ticket mapema, kondakta anakwambia zimebaki nafasi mbili ambapo unakuta seat ni
    2 x 2 (abiria wawiliwawili) seat moja kuna Mwanaume na nyingine kuna Mwanamke na hakuna unaefahamiana nae (kama inavyokua mara nyingi safarini unaekaa nae siti moja sharti la kufahamiana halina lazima)
    Swali : Ikiwa wewe ni Mwanamke ungependa/ungejisikia ukae na wajinsia ipi ?.
    Na wewe Mwanaume ungejisikia uchague kupi ? Na huko utakapokuchagua wewe Mwanamke/Mwanaume nini sababu ya kuchagua ?
     
  2. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    like charge repels n unlike charge attract, so il go for he mwenzangu nina uhakika hatoniboa ila nitamchek b4 yukoje koje. nikiona we can cope naenda fuul.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    - attract + law of nature... Sasa ukae na wa jinsia yako ili iweje ushoga unaanzaga hivi kwa kupenda vya kufanana.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Safety ! Hii sasa niko kwenye Daladala huku navinjari na majukwaa nimepasukwa cheko! Abiria wananishangaa!
     
  5. lono

    lono Senior Member

    #5
    Dec 20, 2011
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mambo mengine sio hata ya kuuliza, soooooo obvious jamani sasa nikae na manzi mwenzangu wa nn?? si tutaishia umbea tuuu njia nzima:juggle:
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mi ntakaa kama Mr. & Mrs!
     
  7. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie ningechagua kukaa na mkaka lol!na nikisafiri nikae na mkaka huwa hawana mapozi ni mastory ya ukweli mpaka mnafika.
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mimi nitakaa na yeyote tu nitakayejisikia kukaa naye kwani kila mtu ana safari yake.
     
  9. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #9
    Dec 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,066
    Likes Received: 2,342
    Trophy Points: 280
    mi yoyote hamna tabu. kwanza mi huwa nikishaingia ndani ya bas huwa nalala mpaka nafika so story huwa sio ishu saana.
     
  10. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    spendiiii,kukaaa na mbibiiii,mbabuuuu au mamaa mwenyee mtoto mdogo,kuna mitoto mikorofiii....umeshikaa paja lako la kuku mara kakopokonyaaa,unasomaa gazetiii mara ka chanaaa,mara kanyaaa mama anataka kumbadilisha nepi anakuomba umshikie...yani safari utaiyonaa chungu,kwaa mapigo hayo nibora nikae na jinsia mojaaa....ila kama ni kibinti kinda kindaki aaaah najitosha live kukaanacho uwezi jua mwisho wasiku nikachukua mtego[number].mara nyingi nikikata teketi na wambia kabisaa nipangieni na kabintii jamani safari iwee fupi
     
  11. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Me nikisafiri bila kukaa na msichana huwa cjickii raha kabisa,,sa nikae na likaka lenzangu ili iweje?
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wadau nawashukuru kwa comments zenu! Aidha Thread hii sikua nimeileta kufurahisha tu jukwaa! Shabaha ni kuwafungua my fellow Membars kwamba Kaka yangu mke aliemuoa Source walikaa seat moja Wakitoka Mwanza kwenda Dar na hapo kwenye seate ndipo walifahamiana kwa mara ya kwanza wana miaka 9 Ndoani rite now, na wana watoto watatu.
     
  13. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #13
    Dec 20, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raha Sana
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Mkuu respect nimecheka sana, sifa ulizo zitaja zinaendana na za kwangu watoto wengine wanaziogopa sura zetu kwa kataenda kanalia safari nzima. Nitarudi baadae kidogo
     
  15. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #15
    Dec 20, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi ningeangalia umbo la ukubwa wa mtu mwenyewe,anaeonekana mwembamba ntakaa nae!
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama hiyo haitoshi mi imeshatokea moja ya safari zangu nilikaa na mwanaume mwenzangu . Jamaa alikua m'bovu wa mbonji abt 70% ya safari yeye ni usingizi, na akilala ananiegemea ananichoma na midevu (mzuzu mrefu) shingoni mwangu mara mashavuni, ndiyo siku nilisema bora niwe nakaa hata na Bibi ili'mradi gender iwe hatufanani.
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo hupendi faida?
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapo umepiga mahesabu nje pitchbox ! Cocher akikwambia get in ni pasi moko unamuangalia kipa kakaa vipi unam'dash kushoto, Nyanda anadaivu kushoto mazee unacheka na kamba za kulia! (umem'peleka marikiti) kipa anasimama, wewe unarejea kati umevua jezi unaipunga hewani.
     
  19. W

    Warrior Ruff Member

    #19
    Dec 20, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeyote atakaekuwa amevunga hana wenge
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Dec 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,752
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mbavu zangu jamani! Uuuuwiiiii!!..
     
Loading...