Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huku kukiwa na taarifa ya kukopa misharaha ktk mabenki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Feb 15, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    [h=3]Serikali yatoa kali ya mwaka[/h]

    • Haifahamu mapatoATCL,TRL yanakoenda
    • Yakaa kimya, yazidi kumwagia ruzuku
    • yaendelea kulalamika
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kuna mkono wa mtu mkubwa pale. Kwani hata mimi niliposikia hii taarifa nilishituka, Eti Waziri anakili kuwa hawajui pesa zilizotolewa zimeenda wapi, lakini Serikali inatoa tena Ruzuku. Viogozi wa Wizara husika wanajua pesa inapokwenda na ndio maana kutufunga macho wanatoa kauli kama aliyotoa Waziri husika. Hivyo wametoa tena ruzuku ili wakamalizie kujenga majumba yao Mbezi Beach.

    Hivi ZITO KABWE na ile kamati yake wapo wapi???

    Au hawahusiki na kuifuatilia ATCL na Reli??

    yaani hapa sipati :photo::photo::photo: kabisa

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na waziri analalamika kama mwananchi wa kawaida
    naye hajui hela inaenda wapi
    na serikali inazidi kumwaga ruzuku
    Bado hawajamaliza majumba yao waliyojenga nje na hapa
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    kwa jibu hilo waziti husika anastahili kuwajibika...hivi ndo ile Nundu?
     
  5. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    natamani mimi ndio ningekuwa baba mwana naniii, sasa hivi yule waziri angekuwa anachezea bakora za kutosha
     
Loading...