Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

huku kero ya mafuta ikulu wanafanya sherehe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Dec 19, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    leo kikwete akiwa na pinda, bilal wamewaapisha mabalozi wapya. na kufanya sherehe katika viwanja vya ikulu. Mia
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo unataka shughuli zingine za kitaifa zisimame kwa sababu hiyo? think twice wewe ukiwa Rais na kufanya hivyo mambo mengi ya kitaifa yatasiamama na kuleta hasara kwani mabalozi hao wanatakiwa kuripoti kwenye vituo vyao vya kazi na kuanza kazi mara moja bila kujali kama unautilia mashaka uteuzi wa Rais lakini ukweli unabaki palepale wameteuliwa ni lazima waende kujitambulisha kwenye nchi husika
     
Loading...