Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hukoo... Utotoni.....!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Simeon, Jan 16, 2011.

  1. S

    Simeon Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zamani tulikuwa tunacheza ki baba na mama,alafu tunafanya matusi kinguo nguo,siha ash sihhaah....!af tunaambiana na kesho eeee....!
    wewe ulikuwa unafanyaje?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujinga!
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wawaza nini hapo lizzy naona umetuliaaa na mkono shavuni... au ndio hiyo dunia my dear??? :love:
     
  4. m

    mimi-soso Senior Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu Simeon ungeanza wewe kutuelezea kinaga unaga ulivyokuwa unafanya, hakuna kufanya kinguonguo
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ahh nimejituliza tu natafakari mpnz!U mzima wewe,g
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I'M OKAY .... HAYA KAMA UMEJITULIZA BIBIE ANGALIA TUU USIJEJIKONDOSHA MY DEAR.... :love:
     
  7. S

    Simeon Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi nlikuwa nafanya hivo hivo kinguo nguo tena kwa kusimama,haya sema na wewe sasa
     
  8. m

    mimi-soso Senior Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hivi kwanini umekua lakini bado unadanganya? hivi kuna kufanya kinguo-nguo kweli????? hii debate tulishawahi kuifanya wakati bado niko shule and ni kwamba watu wengi waliocheza this kimama mama business walifanya kweli
     
  9. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    mi nilikuwa nadinyana
     
  10. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inasemekana kama mtu hakupitia stage fulani katika maisha yake, ipo hatari akairudia akiwa ukubwani na hapo ndipo huonekana kichekesho na kusemwa "yaani mtu mzima ovyo!". Kinguonguo ilikuwepo sana, tena ilikuwa mvulana unahesabu kabisa kwamba fulani tayari, yule tayari na huyu tayari lakini wote kinguonguo. Utandawazi umeondoa mambo haya watoto wanafanya kweli, matokeo yake tunayaona watoto wanazaa watoto wenzao, maradhi lukuki n.k. Simeon amesema kweli, nimependa neno "matusi" kwani ilikuwa ni jambo la fedheha siyo kama sasa mtu anaaga kabisa kunanihii.
     
  11. Ernie

    Ernie JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mimi nlikuwa natoa mashine, nagonga kitu mpaka inachubuka hakuna kumwaga wala nini! baadae natoa mashine nje najikaza navuta mkojo nakojoa kwa nje ya dudu, kuna nini fela?
     
  12. S

    Simeon Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkubwa umenirudisha mbali vibaya mno,kwamba huyu tayari na yule tayari,na ukiambiwa flani mchumba wako!kama yuko hovyo utalia vibaya sana kama siyo kuzua ugomvi,na wakati huo nanihii ya kiume akina mama walikuwa wanaiita nyau.Ni kweli ukiruka ha2a flani kutakuwa na compesation ukubwani,lakini ukifanya sana pia utareate fixation,utaendelea na tabia hiyo hata ukubwani
     
  13. S

    Simeon Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duuh,si utani kaka ulikuwa juu,angalia usiendelee na masculine katika sex ni hatari,ni risk ya kupata magonjwa
     
  14. S

    Simeon Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmh,uswahilini......utotoni tulikuwa tunakunya nyuma ya nyumba,tumejipanga huku tunachunguliana,magovi nje nje,e bwana we!
     
Loading...