Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Huko Rwanda nako poa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Majoja, Aug 25, 2011.

  1. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kigali ni safi jamani, hilo halina ubishi.Sijui wamewatoa wapi "wawekezaji" wa usafi!
    RWANDA TRIP 110.JPG
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tuonyeshe basi picha za sehemu mbalimbali za jiji la Kigali sio hapo kwenye park moja tu. Manake hata hapa Dar ukipiga picha moja ya pale Mlimani City ukaiweka kama hii itakuwa hamna tofauti
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ni kweli mpendwa ni pasafi sana na garden lao limependeza sana.

    good work Rwanda!

    cngrats Kagame!
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,605
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    uliza kamishna watra aliomba alale barabarani wakamwambiia mzee tushalipia hotel
     
  5. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vuvuzela usiwe na wasiwasi nina picha tele.
    Na cheki hii ya Ministeri ya Ubuzima,ukitaka uzima nenda Rwanda sio kwa Kakobe!
    RWANDA TRIP 144.JPG
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    so clean!

    hivi bongo tunashindwa nini wapendwa? au kwa kuwa tuna akina "masaburi" kila sehemu za maamuzi?
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    acheni 10% ndio mtakuwa wasafi kama diamond..
     
  8. Resi

    Resi Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wazee acheni tu; ni mji msafi sana, mimi ninapita hapo mara mbili-tatu kila mwaka nikiwa safarini kwenda/kurudi kibaruani. Dar haifikii hata 60% ya juhudi wanazofanya hawa jamaa kuweka jiji lao katika hali ya usafi na nidhamu ya usafi na usalama. Ni mwiko kukojoa ovyo, kutupa taka ovyo, na maeneo ya kutupa taka yapo, provided for that purpose. Katika bodaboda lazima riders wavae helmet, under penalty of jail time on violation. Na ainafuatiliwa kikweli. Hawa jamaa ni wa-sure, bwana. Kigali has the reputation of being the cleanest city in Africa. N akuna mengi tu mengine ya kuigwa.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kigali kweli ni safi sana.

    Hapa kwetu wengi hawana asili ya usafi. Hilo ni wazi kabisa. Dar Es Salaam kabla ya kuvamiwa na wakuja ilikuwa ni mji msafi sana, nani anaikumbuka Dar ya 60s na early 70s?
     
  10. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nyie acheni kelele..Kigali...kila jumamosi ya kila mwisho wa mwezi for 6 hrs hakuna operation yoyote..zaidi ya usafi kuanzia kyangugu mpaka gisenyi....na inakuwa under supervision ya jeshi na majina yanaanidikwa kama attendance ya darasani......hii ni toka 2002...kwa bongo utamkamata nani...wao usipo hudhulia na ni wachache wanaweza kutrack kila mtu usipo hudhulia mara mbili kwa mwezi hupati huduma za clinic,hospital(Kijamii) hata kiserikali juu wewe hujafanya kazi za maendele0.....watanzania milini 4+ utamdaka nani dar...kuanzia kitunda mpaka bunju....kigamboni.....we acha kabisa.
     
  11. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Palipo na nia pana njia. Hata Bongo tunaweza.
     
  12. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hatuna haja ya kuiga Kigali. Tayari tuna miji kama Musoma na Moshi ambayo ni misafi hata kuliko Kigali! Dar waige Musoma, nk
     
  13. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Weka pia picha za maeneo yale machafu machafu ya Kigali .. kule stendi chini chini, upande ule wa ile nyumba waliyohifadhi mafuvu.. etc.
     
  14. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    tusipende kukwepa ukweli wametuzidi kwa usafi..
     
  15. M

    Madaraka Amani Member

    #15
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu alikuwa Dar es salam wiki iliyopita, akapanda dala dala akitokea sinza kwenda kariakoo, wakiwa safarini alikuwepo mama mmoja na mtoto wake anakula chungwa aliporidhika kuwa amemaliza utamu wa chungwa akamuuliza mama yake nitupe wapi makapi haya? bibi mmoja aliyekuwa kiti cha jirani akaingilia tupa nje kupitia dirishani. Msomi aliyekuwa kiti cha mbele alikerwa akadakia usitupe nje tupa ndani ya basi, bibi akaendelea na msimamo wake tupa nje kuna watu wameajriwa kufagia msomi akaendelea tupa ndani kuajiriwa kwa wafagizi sio ruhusa ya kuchafua mazingira mtoto akatupa masalia ya chungwa ndani ya dala dala. Tunahitaji elimu, tunahitaji watu committed katika kazi zao, tunahitaji kila raia wa nchi hii kuwa mdau. Lakini utamadumi wa usafi hupandwa na kujengwa tangu shuleni hebu wana JF angalieni ni shule ngapi za Tanzania zina maua kama ilivyokuwa zamani usitegemee miujiza hata vyuo vikuu usafi wa kusuasua itkuwa mitaani kwa walala hoi.
     
  16. M

    Madaraka Amani Member

    #16
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukubwa wa mji na idadi kubwa ya watu sio sababu ya kushindwa kuwasimamia wabongo kufanya usafi
     
  17. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa wale ambao waliowahi kuishi kigali..ukiacha sheria za usafi..maana kule hata vocha iliyotumika ukitupa ni faini ya amafaranga elf 5 hadi 15,ni pesa nyingi kdg kwa huku kwetu tz...pia wana siku maalum ya kufanya usafi nchi nzima...hapo hakuna cha rais wala nini .wote mitaa kufanya usafi..hii inaitwa MUGANDA..huwa mara moja kila jumamosi ya mwisho wa mwezi....je huku tunaweza?...kuacha kazi zetu na kufanya usafi?
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huku politike mingi,kazi hamna.
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,753
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Hivi Mlimani City nipasafi eeh, basi labda sijui usafi ni nini!! Nisamehe tu mwaya
     
  20. v

    viank New Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LdmRRvBjpg-779c9-6d9ce.jpg yes, wanajitahidi sana, nafikiri usimamizi wa kile kinachotakiwa ndio maana wanafikia malengo waliojiwekea.
     

    Attached Files:

Loading...