Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kitio, Apr 24, 2008.

  1. k

    kitio Member

    #1
    Apr 24, 2008
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu anayejua kwamaba TTCL ilihujumiwa na kukaundwa Celtel Tanazania Ltd,na kusababisha hali ngumu kwa hiyo kampuni iliyokuwa ya umma
     
  2. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #2
    Apr 25, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujuma kwa watanzania hazikuanza leo na sijui mwisho wake ni lini.Hayo ya TTCL tuliyasikia muda tu lakini watafuna nchi wakajitahidi kufunika kombe.

    Ipo siku wahujumu uchumi watapandishwa kizimbani na mahakimu tutakuwa sisi wenyewe wajenga nchi...
     
  3. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lete data Kitio,
    Huu mwaka si mchezo
     
  4. k

    kitio Member

    #4
    Apr 25, 2008
    Joined: May 21, 2007
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtaji wote wa celtel ulitolewa na ttcl hadi kufikia hata baadhi ya wafanyakazi kuamishiwa celtel
     
  5. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2008
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135

    Hujuma ilikuwa kuwazuia TTCL kuanzisha Celtel, tena ilicheleweshwa sana kabla ya kukubaliwa baadae. Bado hatujui nani alipewa 'vijisenti' hadi ruhusa hiyo ikatolewa; kama data zipo ziweke hapa tuwapukutishe mafisadi mwaka huu!
     
Loading...