Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma za star tv!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by samirnasri, Mar 31, 2012.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    leo start tv wamepotezea taarifa inayohusu kampeni za chadema ze udiwani kata ya kirumba mwanza baada ya kuona maelfu ya watu walioudhuria tofauti na mkutano wa ccm ambao ulikuwa na watu wachache ukilinganisha na wa chadema licha ya waziri ngereja kucheza kwaito jukwaani.
     
  2. n

    nyandaojiloleli JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm wamechoka hao hawana jipya.
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Ngelejaaaaa,siasa sio fani yako.rudi kauze vocha.
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mapinduzi yaja very sooon! hata wakibana
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    hahaha.... we mkali wewe.
     
  6. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapa ndipo umuhimu wa kuanzisha CDM TV and Radio unapokuja. Sijui viongozi wanalifikiriaje hili? Kama Chama hakina bajeti ya hili, waseme tupitishe mchango, tunashindwa nini?????
     
  7. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kila kitu kina mwisho hapa diniani, kuchagua ccm yakupasa uwe umekunywa maji ya maiti!
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Toeni hela mrushiwe habari zenu acheni ubahili si mna hela za sadaka nyie za naura spring ziko wapi?
     
  9. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hv ngereja anaweza kupanda jukwaani na kuongea!? Hii dunia imekwisha
     
  10. m

    mugo Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anaongea nini ngeleja upompopo tu
     
Loading...