Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma yakufuru ligi kuu bara-yanga yatwaa ubingwa kimagumashi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Apr 10, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Habari zilizotudondokea hivyi punde zinasema manji na kundi la viongozi kadha wa tff (kayuni) wamemwaga pesa kwa timu ya majimaji ili isiingie uwanjani leo! Habari hizo zinazidi kusema yanga hata wakishinda bao moja tu itatosha kuwa bingwa! Nazidi kufualia kwa makini wanajamvi kwani hela inayotajwa kutolewa ni zaidi ya milion miambili!!! Mwenye habari zaidi atujuze
     
  2. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umbea full stop wewe ndo mwenye habari ya KUTUNGA ambayo haifai kuiwerkwa hapa
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama ni zaidi ya milioni mia tu...HAWAINGIZI timu, kwani a/c ya majimaji ina amana kiasi gani?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    itakuwa na 52,500/= heala ya kitabu tu
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Habari zinazidi kutiririka kuwa majimaji tangu jana wapo morogoro wanasema gari yao imeharibika autonetor hivyo mpaka asubh ya leo wametuma mtu aje dar kununua lakini kakuta maduka yamefungwa lakni yote ni janja tuu washalipwa chao na yanga!
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yanga oyeeeeeeeee!!
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Kiasi kamili kilichotolewa kinatajwa kuwa ni milioni miatatu! Zinatajwa kuwa zimeingia NMB kwenye a/c ya kigogo mmoja wa majimaji zikitoka EXim bank kwenye moja ya a/c za manji! Zoezi zima lilimalizika tangu juzi jioni mida ya saa tisa na robo ktk kikao kilichoketi moven pick hapa dar!
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lengo ni yanga kutwaa ubingwa sio? Sasa mbona ni bora wabaki na hizo ml 300 klko kuchukua ubingwa wenye thamani ya ml 35. Pesa bwana,upuuz mtupu.!!?
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi nyie leteni habari za maana, kwani yanga hawawezi wafunga hao toto? Ok wasipoingiza timu simba si wamepata point 3 na magori matatu
     
  10. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    huo ni uzushi wala sio umbea, acheni kutumwagia habari zisizokuwa na maana....kama huna cha ku share na watu bora unyamazekuliko kuropoka, yapo maeneo ya kuropoka sidhani hapa ni mahala sahihi.
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jamaa anaonekana ni Simba na ana Kiherehere...!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Holy crap..
     
  13. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aibu kweli!
     
  14. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    mbona wadau mkipewa taarifa za ufisadi za maeneo ya siasa hamuhoji na kutilia shaka hv? Mhhh nimegundua wengi ni CCM AGHHHHHH NO ni yanga, ahahahahahaa! HONGERENI KWA UBINGWA.
     
Loading...