Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma ya upigaji kura Karagwe!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Oct 31, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Habari nilizopata sasa hivi kutoka Jimbo la Karagwe, kata ya Mabira ni kwamba kuna wasimamizi wa kituo fulani wanahojiwa na polisi kutokana na wapiga kura kukuta alama ya tiki kwenye chumba chja mgombea mmojawapo. Hii ina maana ya kwamba ukiweka tiki kwenye chumba cha mgombea wako, basi kura inaharibika.

    Hii ni katika ngazi ya udiwani tu, na bila shaka ni local issue -- kwani inavyoelekea baadhi ya wasimamizi wanajua wapiga kura fulani watampigia mgombea gani wa udiwani.

    Nimeona bora niwahabarishe tukio hili na mwenye habari zaidi aongezee hapo.
     
  2. M

    Mndamba Namba 1 Senior Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vp maeneo ya Lwabwere na Nkwenda?
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ishugulikiwe mapema. Sijui kama watu wamelekezwa kuchunguza karatasi hizi kabla hawajaweka tick zao?
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    na vipi maeneo ya Kaisho......kukoje
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Me nasubiri bifu la home Biharamulo sijui itakuwaje. Ila nimepigiwa simu na jamaa yangu amenambia jana usiku alipata sms ya vitisho kuwa chama fulani kikishindwa basi cha moto atakipata kwa maana alionekana wazi kukipinga!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nasikia huko Karagwe watu wamepigika mpaka wanatamani kuwa sehemu ya Rwanda
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vipi mulongo jama? Mpiganaji Innocent Kato ananusurika huko. Tujuze
     
  8. A

    Audax JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanachi wengi wa vijijini wamepigika c karagwe tu, at least wao wana hata ndizi wanakula .Na je wale wanaoishi sehemu kama manyoni mbalimbali ikoje? Hali ya wananchi cyo nzuri kwa ujumal.Nasisi tuliopo makazini bado tunalia njaa na mkulima je? Na mvua wala hazinyeshi wala nini!!
     
Loading...