Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma viongozi kuwahadaa wakuu wa nchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Candid Scope, Jan 23, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimesimuliwa kioja hiki na kiongozi mwandamizi wa huko nilipokuwa nafuatilia yaliyojilia ziara ya Naibu Waziri Mwanri wilayani Ludewa, hujuma zimezoeleka kwa miongo na awamu kadhaa za uongozi katika nchi hii, ni donda ndugu.

    Asante Mfuatiliaji, na haya mambo ya watendaji kuwadanganya viongozi hayajaanza leo; ​

    Mwaka 1988 kule Manda - Ludewa idara ya maji hao hao walimdanganya Rais Mwinyi, wakachotelea maji kwa ndoo, wakayajaza kwenye tenki, Rais Mwinyi akanawa maji bombani na alivyoondoka maji hayakutoka tena mpaka leo.
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Idara ya usalama wa taifa inafanya kazi gani hadi uozo kiwango hiki kuifunika nchi? Ni aibu kubwa usalama wa taifa kutokuwa makini na utendaji wao na kabisa kufanya hadaa ya hali ya juu kumdanganya kiongozi wa nchi uwepo wa huduma sehemu husika na anapokagua kubaki chenga ya macho. Hawa usalama wa taifa huwa hawahakiki shughuli zinazohitimishwa na ratiba ya mkuu wa nchi hadi kuingia kwenye kashfa zinazofukiwafukiwa?
     
  3. N

    Njele JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefunguka akili, kumbe ndio njia wanayofanya hawa viranja wa idara ya maji, maana wakuu wanapokuja kufungua miradi ya maji hutoka pale tu wanapojaribia, na wakishaondoka hakuna kinachoendelea, jamani kwa nini hawafuatiliwi?
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona Rais Kikwete licha ya kuchezewa mchezo huo mara nyingi na hata vyombo vya habari kuanika ukweli hajachukulia hatua wahusika? Mi naona ni mpango mzima kutoka ngazi za juu.
     
  5. N

    Njele JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nao walitokea huko huko na walizoea kufanya hivyo hivyo, kwa hiyo hawashangai kwa vile ni mazoea yao.
     
Loading...