Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma Umeme Kukatika wakati wa Taarifa ya Habari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by M-bongo, Oct 19, 2011.

  1. M

    M-bongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana Jf nimefatilia leo Usiku kuanzia saa mbili usiku mpaka saa tatu umeme ulikatika sehemu kubwa ya Tanzania,Iringa,Dodoma,Mwanza,Kigoma,Lindi,Mtwara haya ni maeneo ambayo nina uhakika kwa asilimia 100 kuwa umeme ulikatika kwa muda wa dakika 50 mpaka 60 ili watanzania wasimuone LOWASA akiongea.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwani Lowasa ana umuhimu kwa Nchi hii au kuna kingine zaidi ?Wangalimuona wangalifanya nini ?
     
  3. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We si mtafiti kabisa! Mbona dira ya mchana tbc kaongea tena kwa mda 2?
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Upupu na kulilia kaka wanakimbilia JF mh tafitini kabla ya kuja hapa.Umempa njema mwache akapumzike .
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nani sasa kafanya hujuma? Halafu kafanya hujuma ili iweje?
     
  6. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi mabwege humu JF wamefuata nini? Huyu jamaa hajui anachokiongea. Hivi kwa akili yako kuna nini kwenye hotuba ile kinachoweza kufanya watu wakazima umeme ili asisikike? Au kule kudai hawakukutana barabarani na Mkuu ndiyo kitu cha kuzimia umeme? Kwa taarifa yako sisi tulikuwa na umeme na kwa sababu tulishazikia kwamba jamaa kasema mlenda, tukahamia Mnet.
     
  7. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka swali hilo linamfaa mwenye akili. Jamaa kakurupuka kusema baada ya kupewa amri ya kuingia humu!
     
Loading...