Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hujuma:star TV wagoma kurusha habari za Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by kipindupindu, Oct 2, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakuu nimemaliza kuangalia taarifa ya habari ya saa nne asubuhi katika kituo hiki cha televisheni,nilitegemea habari ya kwanza ihusu uchaguzi wa igunga,lakini hakuna habari yoyote iliyorushwa kuhusu igunga.watanzania tunanyimwa haki ya kuhabarishwa sijui kwa maslahi ya nani?
    Jk katika mambo muhimu ya mwisho wa mwezi 9 ameongelea kuhusu uchaguzi wa igunga iweje chombo cha habari kama star t.v isituhabarishe kuhusu uchaguzi huu??TCRA na baraza la habari najua mpo humu jamvini fungia vyombo vya habari feki kama hivi.

    nawasilisha.

    Updates:kwa sasa wanaleta matangazo kutoka igunga kwa awamu ingawa watangazaji wanaonekana kuhadaa umma kwamba watu hawajajitokeza kwa wingi,wanasahau watu waliofika kwenye vituo vya kupigia kura halafu wakakosa majina yao katika vituo hivyo.
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    si lazima kaka vyombo vya habari vilete habari unazo zitaka wewe, kwani unafikiri kila mtu anataka kusikia habari za siasa, kama mwanasiasa nenda igunga huko.....
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    halafu sas hivi wanajidai kujadili siasa!!naomba t.v za kenya zije tz kufanya live covarage ya matukio ili tuwapige chini hawa vilaza
     
  4. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    watu wanatakiwa kupewa habari za aina yote matukio,siasa,michezo,biashara,utamaduni n.k
    huu ni mfumo wa kawaida katika upashanaji habari na star t,v imekuwa ikifuata mfumo huu siku zote isipokuwa leo.vyombo vya habari vinawajibika kutupa habari halafu sisi tuchague habari tunazopenda!!
     
  5. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tazama Report za Igunga kuanzia saa 5:30 asubuhi,
     
  6. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yahya nashukuru kwa responce yako lakini swali langu la msingi iweje habari ya igunga isionekane muhimu kwenye habari zenu za leo?kuweni makini fuateni maadili sio shinikizo!
     
  7. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama nimfuatiliaji wa habari za Star TV wa uhakika huwezi kuwa na Malalamiko haya kwa jinsi coverage ya Igunga inavyopewa Umuhimu, Haturudii habari kama wengine kama ulitzama jana saa 2 usiku habari hiyo imeruka na leo saa 12 asubuhi, sasa tunahangaikia zoezi la upigaji kura. Tazama saa 5 mpaka kutakapokucha.
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hatuna umeme wa kuangalia TV
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    chek ch 10
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio matatizo ambayo wanaigunga wanatakiwa kuanza kuyarekebisha!
     
  11. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    chanel ten siipati,naona TBC wako live!!
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yahya M,naona saa tano imefika halafu mnatuwekea kibonde na tibaijuka!!!!anyway ngoja niendelee kusubiri labda mnarekebisha mitambo
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu, tunashukuru kwa upadates zako lakini mbona hmna kitu, namuona tu mwanaccm kibonde na kampeni zake za miaka 50 ya uhuru!
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Usiangalie TBC lazima habari itachakachuliwa......
     
  15. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si unajua nataka kucompare na kucontrast!!
     
  16. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #16
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Maadali gani unayoyazungumzia hapa...kwani kuna sheria inayowabana kutangaza muda unaotaka wewe?
     
  17. Yahya Mohamed

    Yahya Mohamed Verified User

    #17
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mpango wa Vipindi umetusukuma saa 6 kamili. Tupo hewani
     
  18. s

    sheka leonard Member

    #18
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunataka habari yahaya m hatutaki manene
     
  19. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,704
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    a bana we mjajna wenzio humu tunaficha undani wetu wewe umeuza hadi sura ...kula tano .mbili mpe isack ndodi
     
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Huyu Yahya M ndio yule wa Star TV? Jamaa ana hasira sana anapofanya mahojiano na wapinzani wa CCM, yaani hasira hadi anauma meno na kufinya mdomo


    [​IMG]
     
Loading...